product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(79 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 10M, SM...
    43,000 đ 83,000 đ 49 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-10

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Cáp quang 2FO bọc chặt
    990 đ 2,500 đ 61 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0003

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 2FO bọc chặt chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP115-WALL
    1,010,000 đ 1,500,000 đ 33 %

    Chiết khấu hệ thống30%


    Mã sản phẩm: EAP115-WALL

    Trạng thái: Hết hàng

  • Cáp quang 2FO ( Ống lỏng)
    1,100 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CL2FO

    Trạng thái: Còn hàng

  • Converter SFP APSB35013CDL20
    314,600 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    62,000 đ 72,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC, 15m
    42,000 đ 55,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: SC-LC15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, L...Chi tiết
  • Feeder 1/2'
    29,000 đ 36,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: FIF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 loại N-Type Male (dùng...
    39,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CNTNF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch N Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m
    25,000 đ 33,004 đ 25 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: FC-FC3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC FC, 5m với giá cạnh tranh Cung ứng với số lượng lớn Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1100-L4
    409,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-L4

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100M Single Mode Dual Fiber 1310nm 40KM SC GM-1100-L4. Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá tốt...Chi tiết
  • Đầu connector 7/17 loại N-Type Male (dùn...
    150,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTNR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • Đầu connector loại chữ L (dùng cho Feede...
    48,000 đ 54,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTLR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch vuông, được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 15M, SM...
    63,000 đ 115,000 đ 46 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 15M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  m...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 3M, SM 2...
    15,000 đ 55,000 đ 73 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 3M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 4FO
    94,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF4FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang treo tường 4fo vỏ nhựa ABS là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang nh...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtaill: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào c...Chi tiết
  • Converter SFP #39146 SFP-GE-BX
    365,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: #39146 SFP-GE-BX

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  1.25G  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  LC Cisco Compatible 1000BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 20km DOM Transceiver Mo...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 2FO
    48,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF2FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang hay giá phân phối quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. hộp phối quang được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ c...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF48FO
    952,000 đ 1,100,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF48FO

    Trạng thái: Còn hàng

    hộp phối quang ODF 48FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm ODF 48FO đầy đủ phụ kiện như thế nà...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP225-Outdoor
    2,560,000 đ 2,900,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống11%


    Mã sản phẩm: EAP225-Outdoor

    Trạng thái: Hết hàng

  • Tấm bịt lỗ Feeder 300x500
    594,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: TBLFXL

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu LC-LC, 20m
    67,000 đ 88,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: LC-LC 20

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây tiếp đất feeder 1/2''
    44,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHD1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • Đầu connector loại 7/16 DIN Female ( Ros...
    209,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTR7

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • dây nhảy quang LC-SC 3m
    15,000 đ 55,000 đ 73 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: sc-lc 3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các...Chi tiết
  • Dây tiếp đất feeder 7/8''
    50,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHDTLC1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF12FO
    329,000 đ 450,000 đ 27 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Quý khách hàng không biết tìm mua hộp phối quang ODF 12FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm O...Chi tiết
  • Feeder 1/2'' Outdoor
    37,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FOH1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 8 FO
    158,000 đ 350,000 đ 55 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8 FO được sử dụng để quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nh...Chi tiết