product
product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(79 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Hộp Phối Quang ODF12FO
    329,000 đ 450,000 đ 27 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Quý khách hàng không biết tìm mua hộp phối quang ODF 12FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm O...Chi tiết
  • Cáp quang 2FO bọc chặt
    900 đ 2,500 đ 64 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0003

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 2FO bọc chặt chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Feeder 1/2'' Outdoor
    37,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FOF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 2FO
    48,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF2FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang hay giá phân phối quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. hộp phối quang được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ c...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP245
    2,570,000 đ 2,800,000 đ 9 %

    Chiết khấu hệ thống11%


    Mã sản phẩm: EAP245

    Trạng thái: Hết hàng

  • Feeder 1/2'' Outdoor
    37,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FOH1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    62,000 đ 72,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 2
    22,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FHDTLC2

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8, 1/2. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát...Chi tiết
  • Gá ăng ten
    70,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GATHD1

    Trạng thái: Còn hàng

    Chủng loại: bộ gá ăngten BTS, bộ gá ăngten viba, bộ gá RRU ...Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc,nhanh chóng...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100
    315,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  SFP Slot GS-3100.CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạ...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC, 15m
    55,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, L...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 8 FO
    158,000 đ 350,000 đ 55 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8 FO được sử dụng để quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nh...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL20
    314,600 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 24FO
    465,000 đ 750,000 đ 38 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF24FO

    Trạng thái: Còn hàng

    hộp phối quang ODF 24FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm ODF 24FO đầy đủ phụ kiện như thế nà...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1100-L4
    409,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-L4

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100M Single Mode Dual Fiber 1310nm 40KM SC GM-1100-L4. Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá tốt...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF48FO
    952,000 đ 1,100,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF48FO

    Trạng thái: Còn hàng

    hộp phối quang ODF 48FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm ODF 48FO đầy đủ phụ kiện như thế nà...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-25A/B
    231,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-25A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100M  Single Mode , Single Fiber One Side: Tx1550/Rx1310nm Other Side: Tx1310/Rx1550nm  25km  sc GM-1101-25A/B.Công ty ChoLonJSC ,...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32
    430,000 đ 490,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:32 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    65,000 đ 72,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FDF7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP225
    2,220,000 đ 2,600,000 đ 15 %

    Chiết khấu hệ thống20%


    Mã sản phẩm: EAP225

    Trạng thái: Hết hàng

  • Converter SFP GS-1100-12B
    1,375,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-1100-12B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter Tx1550nm 120KM SC 10/100M Single Mode Single Fiber GS-1100-12B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 30M, S...
    123,000 đ 190,000 đ 36 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-30

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2B
    436,150 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  SC GM-3101-L2B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Converter SFP APSB53013CDL40
    607,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB53013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM Transceiver Mode...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP330
    3,650,000 đ 3,900,000 đ 7 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: EAP330

    Trạng thái: Hết hàng

  • Kẹp cáp quang điện 6
    23,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: KCQD6

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp quang điện 6 Liên hệ Chợ lớn jSC Xuất xứ Việt Nam...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 5M, SM 2...
    23,000 đ 65,000 đ 65 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 5M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100-L8A
    1,287,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100-L8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  80KM  SC GS-3100-L8A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-L2A/B
    544,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-L2A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100M Single Mode  Single Fiber 25KM  SC   One Side: Tx1550 / Rx1310nm Other Side: Tx1310 / Rx1550nm GM-1101-L2A/B. Công ty ChoLonJS...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2A
    436,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber  Tx1310nm  20KM  SC GM-3101-L2A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết