product
product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(78 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Converter SFP GM-3101-L2A
    436,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber  Tx1310nm  20KM  SC GM-3101-L2A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Dây tiếp đất feeder 7/8''
    50,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHDTLC1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm
    8,000 đ 8,800 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 2
    22,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FHDTLC2

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8, 1/2. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 2FO
    48,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF2FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang hay giá phân phối quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. hộp phối quang được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ c...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100
    315,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  SFP Slot GS-3100.CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạ...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây hàn quang ,Dây nối quang SC/APC,MM(50/125), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 0 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu....Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m
    43,000 đ 90,000 đ 53 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 8 FO
    158,000 đ 350,000 đ 55 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8 FO được sử dụng để quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nh...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL20
    314,600 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m
    44,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FC-FC5

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m. với giá cạnh tranh. Cung ứng với số lượng lớn. Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 24FO
    465,000 đ 750,000 đ 38 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF24FO

    Trạng thái: Còn hàng

    hộp phối quang ODF 24FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm ODF 24FO đầy đủ phụ kiện như thế nà...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32
    430,000 đ 490,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:32 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:2
    90,000 đ 110,000 đ 19 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0004

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR
    703,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO-OUTDOOR

    Trạng thái: Còn hàng

    mua Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩmHộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR như thế nào. H...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 loại N-Type Male (dùng...
    39,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CNTNF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch N Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Converter SFP APS55063CDLB2
    708,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APS55063CDLB2

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver 622M  Single Mode  Dual Fiber Tx1550nm 120KM  LC Cisco Compatible OC12 622M SMF SFP 1550nm 120km Model: APS55063CDLB2.Công ty ChoLonJS...Chi tiết
  • Đầu connector loại chữ L (dùng cho Feede...
    48,000 đ 54,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTLR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch vuông, được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 20M, SM...
    83,000 đ 140,000 đ 41 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 25M, SM...
    103,000 đ 165,000 đ 38 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Converter SFP GS-1100-12B
    1,375,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-1100-12B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter Tx1550nm 120KM SC 10/100M Single Mode Single Fiber GS-1100-12B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá...Chi tiết
  • Kẹp cáp quang điện 6
    23,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: KCQD6

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp quang điện 6 Liên hệ Chợ lớn jSC Xuất xứ Việt Nam...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 30M, S...
    123,000 đ 190,000 đ 36 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-30

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    65,000 đ 72,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FDF7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Feeder 1/2'
    29,000 đ 36,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: FIF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2B
    436,150 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  SC GM-3101-L2B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Gá ăng ten
    70,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GATHD1

    Trạng thái: Còn hàng

    Chủng loại: bộ gá ăngten BTS, bộ gá ăngten viba, bộ gá RRU ...Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc,nhanh chóng...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 4FO
    94,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF4FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang treo tường 4fo vỏ nhựa ABS là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang nh...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 5M, SM 2...
    23,000 đ 65,000 đ 65 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 5M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-L2A/B
    544,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-L2A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100M Single Mode  Single Fiber 25KM  SC   One Side: Tx1550 / Rx1310nm Other Side: Tx1310 / Rx1550nm GM-1101-L2A/B. Công ty ChoLonJS...Chi tiết