product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(84 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Hộp phối quang ODF 8 FO
    158,000 đ 350,000 đ 55 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8 FO được sử dụng để quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nh...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR
    484,500 đ 703,000 đ 32 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO-OUTDOOR

    Trạng thái: Còn hàng

    mua Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩmHộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR như thế nào. H...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 4FO
    109,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF4FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang treo tường 4fo vỏ nhựa ABS là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang nh...Chi tiết
  • dây nhảy quang LC-SC 3m
    14,000 đ 55,000 đ 75 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: sc-lc 3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các...Chi tiết
  • Dây tiếp đất feeder 7/8''
    50,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHDTLC1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • Đầu connector loại chữ L (dùng cho Feede...
    48,000 đ 54,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTLR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch vuông, được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m
    25,000 đ 33,004 đ 25 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FC-FC

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC FC, 3m với giá cạnh tranh Cung ứng với số lượng lớn Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:2
    90,000 đ 110,000 đ 19 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0004

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32
    430,000 đ 490,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:32 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100-L8A
    1,287,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100-L8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  80KM  SC GS-3100-L8A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 3
    24,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FHDTLC3

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8,"3. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát ....Chi tiết
  • Đầu connector 7/17 loại N-Type Male (dùn...
    150,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTNR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 15M, SM...
    38,000 đ 115,000 đ 67 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 15M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  m...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    65,000 đ 72,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FDF7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 30M, S...
    68,000 đ 190,000 đ 65 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-30

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 loại N-Type Male (dùng...
    39,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CNTNF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch N Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL20
    314,600 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 10M, SM...
    28,000 đ 83,000 đ 67 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-10

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 3M, SM 2...
    14,000 đ 55,000 đ 75 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 3M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x200
    374,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: TBLFM

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Converter SFP APS55063CDLB2
    708,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APS55063CDLB2

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver 622M  Single Mode  Dual Fiber Tx1550nm 120KM  LC Cisco Compatible OC12 622M SMF SFP 1550nm 120km Model: APS55063CDLB2.Công ty ChoLonJS...Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 300x500
    620,000 đ

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: TBLFXL

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Đầu connector loại 7/16 DIN Male
    55,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTDF7

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP225-Outdoor
    2,560,000 đ 2,900,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống11%


    Mã sản phẩm: EAP225-Outdoor

    Trạng thái: Hết hàng

  • Feeder 7/8''
    62,000 đ 72,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Converter SFP GSB-3100-LS
    401,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GSB-3100-LS

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Dual Fiber Tx1310nm  20KM  SC GSB-3100-LS.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gia...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 2
    22,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FHDTLC2

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8, 1/2. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100
    315,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  SFP Slot GS-3100.CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạ...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3100-L2
    515,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3100-L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M Single Mode Dual Fiber 1310nm 20KM SC GM-3100-L2.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá t...Chi tiết
  • Converter SFP #11774 SFP1G-SX-85
    203,280 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: #11774 SFP1G-SX-85

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP 1.25G Multi Mode  Dual Fiber  Transceiver 850nm  550m LC Cisco Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Model: #11774 SFP1G-SX-85.Công ty...Chi tiết