product
product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(59 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    24,500 đ 26,950 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-10

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Feeder 1/2'' Outdoor
    37,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FOF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • 10/100M Single Mode Dual Fiber
    243,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-25

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty cổ phần chợ lớn jsc chuyên cung cấp các mặt hàng, thiết bị điện tử Media Converter.10/100M Dual Fiber Single-Mode Media có tính năng nâng : T...Chi tiết
  • Dây tiếp đất feeder 7/8''
    50,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHDTLC1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL40
    462,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver 155M  Single Mode  Single Fiber Tx1310nm 40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 40km DOM Transceiver Model:...Chi tiết
  • Feeder 7/8''
    62,000 đ 72,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2A
    436,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber  Tx1310nm  20KM  SC GM-3101-L2A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Feeder 1/2'' Outdoor
    37,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FOH1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Converter SFP APSB53013CDL40
    607,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB53013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM Transceiver Mode...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 d...
    17,000 đ 18,700 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống9%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 3M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100-L8A
    1,287,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100-L8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  80KM  SC GS-3100-L8A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Đầu connector 7/17 loại N-Type Male (dùn...
    150,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTNR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 loại N-Type Male (dùng...
    39,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CNTNF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch N Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x400
    493,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: TBLFL

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây hàn quang ,Dây nối quang SC/APC,MM(50/125), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 0 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu....Chi tiết
  • Feeder 1/2'
    29,000 đ 36,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: FIF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Đầu connector loại 7/16 DIN Male
    55,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTDF7

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3100-L2
    515,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3100-L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M Single Mode Dual Fiber 1310nm 20KM SC GM-3100-L2.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá t...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    39,000 đ 42,900 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Converter SFP #39146 SFP-GE-BX
    365,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: #39146 SFP-GE-BX

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  1.25G  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  LC Cisco Compatible 1000BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 20km DOM Transceiver Mo...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-L2A/B
    544,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-L2A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100M Single Mode  Single Fiber 25KM  SC   One Side: Tx1550 / Rx1310nm Other Side: Tx1310 / Rx1550nm GM-1101-L2A/B. Công ty ChoLonJS...Chi tiết
  • dây nhảy quang LC-SC 3m
    28,600 đ

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: sc-lc 3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2B
    436,150 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  SC GM-3101-L2B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Đầu connector loại 7/16 DIN Female ( Ros...
    209,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTR7

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 7/8 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 7/8 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 300x500
    594,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: TBLFXL

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm
    8,000 đ 8,800 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtaill: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào c...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP115
    1,010,000 đ 1,500,000 đ 33 %

    Chiết khấu hệ thống22%


    Mã sản phẩm: EAP115

    Trạng thái: Hết hàng

  • bộ phát wifi tp-link EAP115-WALL
    1,010,000 đ 1,500,000 đ 33 %

    Chiết khấu hệ thống30%


    Mã sản phẩm: EAP115-WALL

    Trạng thái: Hết hàng

  • Converter SFP GS-3100
    315,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  SFP Slot GS-3100.CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạ...Chi tiết