product
product
product
product

THIẾT BỊ MẠNG-VIỄN THÔNG

(250 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • 10/100M Single Mode Dual Fiber
    243,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-25

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty cổ phần chợ lớn jsc chuyên cung cấp các mặt hàng, thiết bị điện tử Media Converter.10/100M Dual Fiber Single-Mode Media có tính năng nâng : T...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 3
    24,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FHDTLC3

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8,"3. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 5M
    22,000 đ 65,000 đ 67 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 5M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 3M Singl...
    18,000 đ 55,000 đ 68 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm, Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, Dâ...Chi tiết
  • Điện thoại bàn HCD326
    100,000 đ 150,000 đ 34 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: HCD326

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Spl...
    204,600 đ 290,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: Plc16U

    Trạng thái: Còn hàng

  • 08POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M
    1,170,000 đ 1,470,000 đ 21 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6009FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi POE BT-P801E cung cấp nguồn và dữ liệu từ một điểm duy nhất, sử dụng Power over Ethernet (PoE) qua một cáp Cat-5. Cổng 9 cổng Fast Ether...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu FC/UPC, 1.5m,2.0mm
    9,000 đ 12,000 đ 25 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Cáp quang 2FO bọc chặt cuộn 2000m
    1,900,000 đ 2,000,000 đ 5 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: CL0003

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 2FO bọc chặt chất lượng tốt do nhà máy M3_ Viettel sản xuất trên dây chuyền tiên tiến, hiện đại bậc nhất. Liên hệ Mr Tinh 0971532376 để đư...Chi tiết
  • Cáp Feeder 1/2 Rosenberger Chính Hãng
    34,000 đ 42,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS021

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Feeder 1/2 Rosenberger chính hãng, giá rẻ nhất thị trường tại CholonJSC. Chi tiết sản phẩm Cáp Feeder 1/2 ✅Mẫu mới nhất ✅Giao hàng tận nơi....Chi tiết
  • Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D (Like...
    40,000,000 đ 52,000,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBSS331D007

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn Group chuyên phân phối các sản phẩm Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D. Máy đo sóng đứng VSWR cho cáp Feeder 1/2, Cáp feeder 7/8 và an...Chi tiết
  • Feeder 1/2 Chính Hãng Hansen
    24,000 đ 34,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS005

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 1/2 là loại cáp đồng trục 1/2 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m
    700,000 đ 750,000 đ 7 %

    Chiết khấu hệ thống4%


    Mã sản phẩm: 1FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m do nhà máy postef sản xuất tại việt nam, hàng chính hãng, chất lượng cao là loại cáp quang đang được sử dụng phổ bi...Chi tiết
  • Module quang OPTONE SFP-WDM-SM-0120BD
    305,500 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 0120BD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP hay có tên gọi khác là module dạng miniGBIC , truyền tín hiệu trên cáp quang single mode, tốc độ 155M, khoảng cách 20Km, chuẩn kết nố...Chi tiết
  • Linksys LGS552 - Managed Gigabit Switche...
    17,800,000 đ 19,900,000 đ 11 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: LGS552

    Trạng thái: Còn hàng

  • ODF 2FO Full phụ kiện chuẩn SC
    26,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-2FIN-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    ODF 2FO full trong nhà hay còn được gọi là hộp chia quang; giá phối quang; hay khay phối quang;… và tên gọi tiếng anh của nó là Optical Distribution...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x8 (Optical Spli...
    114,000 đ 150,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: PLC8U

    Trạng thái: Còn hàng

  • ODF 96FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC
    1,550,000 đ 1,200,000 đ -29 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-96SC-RACK

    Trạng thái: Còn hàng

     ODF 96FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC có thể trang bị tối đa 96 sợi, lớp vỏ được làm từ chất liệu thép cao cấp sơn tĩnh điện, có màu sữa, thiết kế tương...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC/UPC 5m Single Mo...
    18,000 đ 44,000 đ 60 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: FC-FC5

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m. với giá cạnh tranh. Cung ứng với số lượng lớn. Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • ODF 08FO indoor đầy đủ SC
    180,000 đ 200,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: ODF-8FIN-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    ODF 8FO Indoor full phụ kiện chuẩn SC là sản phẩm hộp phối quang của VNTT được làm từ vỏ nhựa chất lượng cao nên ta có thể hoàn toàn yên tâm về khả...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 (Optical Spli...
    71,000 đ 130,000 đ 46 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0004

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8...
    245,000 đ 270,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:8U-ABS

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2...
    Liên hệ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:2FA-ABS

    Trạng thái: Còn hàng

  • 16POE Switch 10/100M + 2UTP 10/100/1000m...
    5,330,000 đ 5,930,000 đ 11 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6218FE-GEFSP

    Trạng thái: Còn hàng

  • Đầu Fast Connector SC/UPC
    7,400 đ 8,500 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FAST-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • ODF 4FO indoor Full phụ kiện, chuẩn FC
    82,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: ODF-4FIN-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 4 FO đầy đủ phụ kiện trong nhà là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang,adapt...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC-LC/UPC 7m
    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC/UPC 7

    Trạng thái: Còn hàng

  • Mặt nạ lắp trong nhà
    8,883 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: ODF

    Trạng thái: Còn hàng

    VNTT chuyên cung cấp các sản phẩm mặt nạ lắp trong nhà uy tín, chất lượng....Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC 15m
    21,000 đ 41,000 đ 49 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-SC/APC 15

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC 10m
    26,000 đ 36,000 đ 28 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-SC/APC 10

    Trạng thái: Còn hàng