• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P033-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m

    36,000 đ 42,000 đ 15 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P005-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug...Chi tiết
  • dây nhảy quang SCUPC-LCUPC 3m

    22,000 đ 30,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P005-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UP...

    23,000 đ 32,000 đ 29 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P007-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC. Chợ lớn thiết bị vật tư viễn thông giá tốt nhất thị trường. Giao hàng nhanh chóng, tiết kiệm...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 15m

    40,000 đ 41,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P031-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P001-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC-LC/UPC 10m Singlemode

    32,500 đ 38,000 đ 15 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P005-10M

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M có 2 đầu sử dụng ống nối vuông, chuẩn upc mầu xanh plue...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC 15m

    40,000 đ 41,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P005-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy  quang đạt chuẩn UPC/APC Chất l...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đấu LC/UPC-LC/UPC 5m

    25,000 đ 31,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P032-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 7m

    30,000 đ 36,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P015-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 10m

    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P015-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 5m

    25,000 đ 34,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P014-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 5m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chấ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P002-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-SC/UPC 1-3m

    22,000 đ 29,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P001-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m

    22,000 đ 33,004 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P018-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC FC, 3m với giá cạnh tranh Cung ứng với số lượng lớn Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC, 15m

    40,000 đ 55,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P005-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, L...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 30M, S...

    76,000 đ 190,000 đ 60 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P001-20M

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m

    22,000 đ 30,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P010-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 5m

    25,000 đ 32,000 đ 22 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P003-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/APC 5m

    25,000 đ 32,000 đ 22 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P026-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng t...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P032-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P006-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P001-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượn...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P013-

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/APC-LC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 7m

    30,000 đ 36,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P007-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 7m . Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 25M, SM...

    55,000 đ 75,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P001-25M

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC-SC/APC 5m

    25,000 đ 31,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P013-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Singlemode SC/APC - SC/APC 5m được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện, là sản phẩm rât thông dụng...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 1-3m

    22,000 đ 29,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P012-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC 15m

    40,000 đ 41,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P009-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/APC- SC/APC. Tiếp xúc quang : SC/APC-SC/APC. Giá tốt nhất thị trường...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC/UPC 5m Single Mo...

    25,000 đ 44,000 đ 44 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P022-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m. với giá cạnh tranh. Cung ứng với số lượng lớn. Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết