• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/10...

    900,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 2M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 10/100/1000M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP...Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    8,090,000 đ 9,200,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: WHW0302-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop là hệ thống Wi-Fi mạng lưới thông minh (Intelligent Mesh) với nhiều điểm nút hiệu suất cao, được xây dựng để cung cấp vùng phủ són...Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    6,590,000 đ 7,590,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: WHW0103-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop về cơ bản là bộ phát Wi-Fi sử dụng công nghệ Mesh Wi-Fi tiên tiến nhất hiện nay với bộ 3 thiết bị giống hệt nhau về kiểu dáng lẫn chức n...Chi tiết
  • Switch 8 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/10...

    1,998,000 đ 2,100,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: RZ-8FX2GT

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M hỗ trợ 8 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000 đầu vào , Kết nối hệ thống Camera I...Chi tiết
  • Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/1...

    1,722,000 đ 2,000,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 4G2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M có hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 155M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP, LAN...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 5 Cổng Linksys LGS10...

    989,000 đ 1,200,000 đ 18 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS105

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Linksys LGS105 - Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự động tối ưu hóa...Chi tiết
  • Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyể...

    1,038,000 đ 1,200,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 6M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyển tiếp quang hỗ trợ 6 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100M đầu vào , Kết nối hệ thống Camera...Chi tiết
  • 16POE Switch 10/100M + 2UTP 10/100/1000m...

    5,330,000 đ 5,930,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-6218FE-GEFSP

    Trạng thái: Còn hàng

    Hỗ trợ chuyển đổi giữa 10/100/1000Base-TX và 1000Base-FX .1*155 Mbps full-duplex sợi cổng và 10*10/100 M/1000 M Ethernet cổng tự động đàm phán chức nă...Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS318, 16...

    6,289,000 đ 6,500,000 đ 4 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS318

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch Linksys LGS318 hỗ trợ 16 cổng LAN 1000Mps (Gigabit) nhanh hơn gấp 10 lần so với cổng kết nối thông thường. Không những thế nó còn hỗ trợ thêm 2...Chi tiết
  • Switch chia mạng PoE Linksys 24 port LGS...

    12,089,000 đ 12,500,000 đ 4 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS124P

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 24 cổng 10/100/1000Mbps, 12 ports PoE+ (Port 1-6,13-18), Linksys LGS124P - Unmanaged Switch PoE+ hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    288,000 đ 588,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/AB

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang): truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùn...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    438,000 đ 738,000 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/ F1L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, 2 cổng LAN UTP có Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP, Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC Đèn LED chỉ thị đễ...Chi tiết
  • Module Quang Optone SFP WDM 1.25G – 0220...

    318,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0220BD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP OPTONE SFP-WDM-SM-0220BD sử dụng cáp single mode, sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiện kiệm về mặt chi phí dây. Đây là...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M

    1,170,000 đ 1,470,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-6009FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi POE BT-P801E cung cấp nguồn và dữ liệu từ một điểm duy nhất, sử dụng Power over Ethernet (PoE) qua một cáp Cat-5. Cổng 9 cổng Fast Ether...Chi tiết
  • Tuốc nơ vít 2 cạnh 3*100mm MHA01001-3*10...

    16,100 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: MHA01001-3*100

    Trạng thái: Còn hàng

    Tuốc nơ vít 2 cạnh 3*100mm MHA01001 chính hãng, giá rẻ nhất tại CholonJSC ưu đãi cực sốc. Mua tuốc nơ vít ✅Giá rẻ nhất ✅Giao hàng tận nơi ✅Đại lý tua...Chi tiết
  • Switch chia mạng Linksys LGS116P (PoE+),...

    8,329,000 đ 8,500,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS116P

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch chia mạng PoE Linksys LGS116P được trang bị 16 cổng LAN tốc độ Gigabit giúp chia mạng ra thêm cho 15 thiết bị rất cần thiết cho các doang nghiệ...Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS108P (P...

    4,519,000 đ 5,000,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS108P

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch Linksys LGS108P bao gồm 8 cổng kết nối tốc độ Gigabit trong đó 4 cổng ( 1-4) được tích hợp công nghệ cấp nguồn PoE cung cấp điện năng cũng như...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/...

    300,000 đ 600,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-GS-03

    Trạng thái: Còn hàng

    Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại, có thể truyền và nhận tín hiệu trên 2 sợi quang (Dual Fiber), đươc hỗ trợ các loại đầu n...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 16 Cổng Linksys LGS1...

    3,519,000 đ 4,000,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS116

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 16 cổng 10/100/1000Mbps, Thiết bị chia mạng Linksys LGS116 – Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự đ...Chi tiết
  • Modul quang 1 sợi 155MB HHD-GB3515-20-L...

    260,000 đ 350,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-OC24-20A

    Trạng thái: Còn hàng

    Module SFP thu phát cho phép truyền dẫn quang hai chiều trên một đơn mode sợi đơn gọi thì là  Module quang 1 sợi. Sfp 1 sợi này được sử dụng trong một...Chi tiết
  • Linksys E1200 Wireless-N Router

    699,000 đ 800,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: E1200

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ phát wifi Linksys E1200 hỗ trợ không dây chuẩn N ở dải tần 2.4 GHz, Hỗ trợ 4 cổng chuyển mạch Fast Ethernet Hỗ trợ tốc độ truy cập cao tới 300 Mbps...Chi tiết
  • Module quang OPTONE SFP WDM 155M -0120AD...

    305,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0120AD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang hay có tên gọi là SFP Module ( Small From Factor Module) là một thiết bị nhỏ gọn chúng có tác dụng thu và phát tín hiệu có thể cắm nóng v...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1100S25/1310nm OPT...

    331,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 1100S25

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện media converter quang Optone OPT-1100S25 singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km....Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, B...

    481,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-950 GS-20B

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS-20B truyền bằng đường truyền cáp quang với khoảng cách tương đối xa khoảng 20km hoặc khoảng 550m bằng sợi qua...Chi tiết
  • Module Quang Optone 2 sợi SFP LX -0220D...

    305,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0220D

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP truyền tín hiệu trên cáp quang single mode, tốc độ 1.25G, khoảng cách 20Km, chuẩn kết nối LC, bước sóng Tx1310nm chuyên dùng cho các...Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS308 -Sm...

    2,749,000 đ 3,000,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS308

    Trạng thái: Còn hàng

    Thiết bị chia mạng Linksys LGS308 -Smart Gigabit Switch dành cho công ty vừa và nhỏ hỗ trợ 8 cổng LAN Gigibit 1000Mps hỗ trợ kết nối nhiều thiết bị...Chi tiết
  • Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN / Ch...

    930,000 đ 1,200,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: RZ-4FX2TX

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN / Chuyển tiếp quang có hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100/ đầu vào , Kết nối hệ thống Ca...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    163,000 đ 456,000 đ 65 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-1100S

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, (2 Sợi quang) là loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-1100S-25KM, Single-Mode 25KM, Tốc độ truyền...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi HDMI sang quang hỗ trợ USB...

    2,990,000 đ 3,300,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-101S-20T/R- USB

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi HDMI sang quang là thiết bị sử dụng trong các trường hợp thi công kết nối cổng HDMI cho màn hình quan sát Camera ở khoảng cách xa, cho c...Chi tiết
  • Module Quang Optone SFP WDM 1.25G - 0220...

    344,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0220AD

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm SFP-WDM-SM-0220AD/BD sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiện kiệm về mặt chi phí dây. Đây là sản phẩm của hãng Optone, bảo hành 1...Chi tiết