product
product
product
product

Xu hướng sản phẩm

  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang SM-...

    240,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-950 SM-25

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang SM-25 là bộ chuyển đổi để triển khai hệ thống truyền dữ liệu trên nền cáp quang, được ứng dụng để truyền tải dữ l...Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    4,390,000 đ 5,390,000 đ 19 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: WHW0102-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi System, Dual-Band, 2-Pack (AC2600) là một sản phẩm của Linksys nên Velop cũng tích hợp ứng dụng Linksys Smart Wi-F...Chi tiết
  • Tuốc nơ vít 2 cạnh 3*100mm MHA01001-3*10...

    16,100 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: MHA01001-3*100

    Trạng thái: Còn hàng

    Tuốc nơ vít 2 cạnh 3*100mm MHA01001 chính hãng, giá rẻ nhất tại CholonJSC ưu đãi cực sốc. Mua tuốc nơ vít ✅Giá rẻ nhất ✅Giao hàng tận nơi ✅Đại lý tua...Chi tiết
  • Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyể...

    1,038,000 đ 1,200,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: 6M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyển tiếp quang hỗ trợ 6 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100M đầu vào , Kết nối hệ thống Camera...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1.25G - 2200S40 tố...

    877,500 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 2200S40

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Optone 2200 seria là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp q...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1.25G - 2200S20 tố...

    663,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 2200S20

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 2200S20 là bộ chuyển đổi loại 2 sợi quang, tốc độ 10/100/1000Mbps, khoảng cách truyền tín hiệu lên đến 20km trên c...Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS308 -Sm...

    2,749,000 đ 3,000,000 đ 9 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS308

    Trạng thái: Còn hàng

    Thiết bị chia mạng Linksys LGS308 -Smart Gigabit Switch dành cho công ty vừa và nhỏ hỗ trợ 8 cổng LAN Gigibit 1000Mps hỗ trợ kết nối nhiều thiết bị...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, G...

    210,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: BT-950SM-25A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 SM-25 là bộ Converter quang 2 sợi 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex,Single mode.....Chi tiết
  • Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/1...

    1,722,000 đ 2,000,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: 4G2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M có hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 155M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP, LAN...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 16 Cổng Linksys LGS1...

    3,519,000 đ 4,000,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS116

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 16 cổng 10/100/1000Mbps, Thiết bị chia mạng Linksys LGS116 – Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự đ...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/...

    522,000 đ 822,000 đ 37 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: HTB-GS-03/AB

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi HTB-4100AB Single-mode 20km là sản phẩm của hãng Netlink sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/1...Chi tiết
  • Module Quang Optone SFP WDM 1.25G – 0220...

    318,500 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 0220BD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP OPTONE SFP-WDM-SM-0220BD sử dụng cáp single mode, sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiện kiệm về mặt chi phí dây. Đây là...Chi tiết
  • Module Quang Optone 2 sợi SFP-LX-0120D -...

    292,500 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 0120D

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP-WDM-SM-0120BD truyền tín hiệu trên cáp quang single mode (đơn mốt), sử dụng 1 sợi quang, tốc độ 155M, khoảng cách lên đến 20Km, chuẩn...Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    2,280,000 đ 2,980,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: WHW0101-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi System, Dual-Band, 1-Pack (AC1300) sở hữu thiết kế tinh tế, hiện đại với kiểu dáng hình tháp nhỏ gọn kết hợp màu...Chi tiết
  • Linksys E1200 Wireless-N Router

    699,000 đ 800,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: E1200

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ phát wifi Linksys E1200 hỗ trợ không dây chuẩn N ở dải tần 2.4 GHz, Hỗ trợ 4 cổng chuyển mạch Fast Ethernet Hỗ trợ tốc độ truy cập cao tới 300 Mbps...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 24 Cổng Linksys LGS1...

    5,029,000 đ 5,500,000 đ 9 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS124

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch chia mạng Linksys LGS124 có 24 cổng kết nối chuẩn RJ45 cho phép kết nối với tốc độ Gigabit ( 10/100/1000Mbps) giúp tốc độ truyền dẫn dữ liệu ca...Chi tiết
  • Converter quang 1 sợi 1201S25/1310nm or...

    349,700 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 1201S25

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1201S25 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ...Chi tiết
  • 16POE Switch 10/100M + 2UTP 10/100/1000m...

    5,330,000 đ 5,930,000 đ 11 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6218FE-GEFSP

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, G...

    350,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: BT-950 GS-20A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 1 sợi quang Gnetcom GS-20A sử dụng được 2 loại cáp multi-mode và single-mode với tốc độ 100Mbps....Chi tiết
  • Switch chia mạng Linksys LGS116P (PoE+),...

    8,329,000 đ 8,500,000 đ 3 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS116P

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch chia mạng PoE Linksys LGS116P được trang bị 16 cổng LAN tốc độ Gigabit giúp chia mạng ra thêm cho 15 thiết bị rất cần thiết cho các doang nghiệ...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 5 Cổng Linksys LGS10...

    989,000 đ 1,200,000 đ 18 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS105

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Linksys LGS105 - Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự động tối ưu hóa...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1100S25/1310nm OPT...

    331,500 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 1100S25

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện media converter quang Optone OPT-1100S25 singlemode loại 2 sợi, chuẩn kết nối SC-SC, khoảng cách hỗ trợ tối đa lên tới 20km....Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS108P (P...

    4,519,000 đ 5,000,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS108P

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch Linksys LGS108P bao gồm 8 cổng kết nối tốc độ Gigabit trong đó 4 cổng ( 1-4) được tích hợp công nghệ cấp nguồn PoE cung cấp điện năng cũng như...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M

    1,170,000 đ 1,470,000 đ 21 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6009FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi POE BT-P801E cung cấp nguồn và dữ liệu từ một điểm duy nhất, sử dụng Power over Ethernet (PoE) qua một cáp Cat-5. Cổng 9 cổng Fast Ether...Chi tiết
  • Linksys E1700 N300 Wi-Fi Router, Bộ phát...

    1,290,000 đ 1,400,000 đ 8 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: E1700

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys E1700 - Router Wifi Chuẩn N 300Mbps sử dụng công nghệ wifi chuẩn N cho phép truyền nhanh gấp 3 lần về tốc độ và gấp 5 lần về khoảng cách,......Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    11,070,000 đ 15,070,000 đ 27 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: WHW0303-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi System, Tri-Band, 3-Pack (AC6600) mang đến 1 thiết kế đơn giản nhưng lại rất tinh tế, cùng với đó là độ phủ sóng...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    438,000 đ 738,000 đ 41 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/ F1L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, 2 cổng LAN UTP có Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP, Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC Đèn LED chỉ thị đễ...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang MUT...

    320,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang MUTI MODE, GM-2 (10/100/1000M) Bảo vệ điện áp thông qua trên tất cả các dòng đầu vào nguồn và tín hiệu cung cấp...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 8 Cổng Linksys LGS10...

    1,239,000 đ 1,400,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS108

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 8 cổng 10/100/1000Mbps, Linksys LGS108 - Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự động tối ưu hóa tốc đ...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100/1000M + 2UTP 10/100/...

    1,755,000 đ 2,000,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: BT-6010GE

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch cấp nguồn BTON BT-6010GE được thiết kế với 8 cổng LAN được trang bị công nghệ IEEE có khả năng cấp nguồn trực tiếp cho ......Chi tiết