Khoảng giá

Giá từ:
Giá đến:
product
product
product
product

Thiết Bị Viễn Thông

(505 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang FC/FC 1m
    19,490 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FC/FC 1

    Trạng thái: Còn hàng

  • Cáp Feeder 7/8 Hansen
    55,000 đ 75,000 đ 27 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: fd78hs

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam( VNTT) chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 7/8 là loại cáp đồng trục 7/8 được sử dụn...Chi tiết
  • Gá ăng ten
    70,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GATHD1

    Trạng thái: Còn hàng

    Chủng loại: bộ gá ăngten BTS, bộ gá ăngten viba, bộ gá RRU ...Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc,nhanh chóng...Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x400
    539,000 đ

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: TBLFL

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder HDTelecom Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn JSC giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Jumper 1/2'' Indoor 3m, 2 đầu connector...
    275,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: JICNTN7

    Trạng thái: Còn hàng

    Jumper 1/2” Indoor 3m, 2 đầu connector (đầu 7/16 thẳng hoặc đầu N-Type). Jumper 1/2” Indoor 3m, 2 đầu connector ...Chi tiết
  • Feeder 1/2 Chính Hãng Hansen
    24,000 đ 34,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS005

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 1/2 là loại cáp đồng trục 1/2 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Vỏ đựng bộ chia PLC 1x8
    17,000 đ 25,000 đ 32 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BOX8

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Cáp quang 2FO bọc chặt cuộn 2000m
    1,900,000 đ 2,000,000 đ 5 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: Cq2foc

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 2FO bọc chặt chất lượng tốt do nhà máy M3_ Viettel sản xuất trên dây chuyền tiên tiến, hiện đại bậc nhất. Liên hệ Mr Tinh 0971532376 để đư...Chi tiết
  • ODF 96FO outdoor Full phụ kiện, chuẩn SC
    1,567,500 đ 1,900,000 đ 18 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-96FOUT-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang là một thiết bị còn được gọi là “Optical Distribution Frame” chúng là một thiết bị được sử dụng chứa và phân phối các mối hàn cáp quang...Chi tiết
  • SSK HDD BOX 2.5 inch SATA vỏ đen
    260,000 đ 275,000 đ 6 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SHE037

    Trạng thái: Còn hàng

  • Cáp mạng UTP cat6 AMTAKO 5877
    1,054,900 đ 1,200,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 5877

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp mạng Cat 5e AMTAKO 5877 với kết cấu 4 sợi đồng + 4 sợi pha hợp kim, cùng công nghệ chế tạo đạt chuẩn đảm bảo tốc độ truyền tải dữ liệu đạt tiêu ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 25M, SM...
    40,000 đ 165,000 đ 76 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Bộ Chia Công Suất Power Splitter 4 Way,...
    350,000 đ 390,000 đ 11 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CLIBS010

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ Chia Công Suất Power Splitter 4 Way, Low PIM -153dBc. Bao gồm các loại các loại bộ chia Power Splitte...Chi tiết
  • Switch chia mạng PoE Linksys 24 port LGS...
    12,089,000 đ 12,500,000 đ 4 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: LGS124P

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 24 cổng 10/100/1000Mbps, 12 ports PoE+ (Port 1-6,13-18), Linksys LGS124P - Unmanaged Switch PoE+ hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex...Chi tiết
  • Cáp mạng UTP cat6 AMTAKO 6111
    548,900 đ 720,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: 6111

    Trạng thái: Còn hàng

    Đường kính 0.4mm Dây dù trợ lực, lõi nhựa chữ thập chạy suốt 305 mét 100% PVC chống cháy  Chứng nhận TIA/EIA 568B; ISO/IEC 11801 8 sợi dây đồng ch...Chi tiết
  • Bộ Khuếch Đại Công Suất Quang Comba RU v...
    Liên hệ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS017

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm bộ khuếch đại công suất quang Comba RU và MU. Bộ khuếch đại công suất quang Comba RU và MU được nhiều đơ...Chi tiết
  • Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần
    159,000 đ 185,000 đ 15 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS019

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần - S-Wave 7FW-OD-3. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại Anten với...Chi tiết
  • Cáp Feeder 1/2 Rosenberger Chính Hãng
    39,000 đ 42,000 đ 8 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS021

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Feeder 1/2 Rosenberger chính hãng, giá rẻ nhất thị trường tại CholonJSC. Chi tiết sản phẩm Cáp Feeder 1/2 ✅Mẫu mới nhất ✅Giao hàng tận nơi....Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x200
    390,000 đ 550,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: TBLFM

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn group giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Cáp Feeder Cable 1/2 Chính Hãng cosmos
    26,000 đ 29,500 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS006

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 1/2 là loại cáp đồng trục 1/2 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP320
    2,980,000 đ 3,200,000 đ 7 %

    Chiết khấu hệ thống11%


    Mã sản phẩm: EAP320

    Trạng thái: Hết hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 7m
    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SCASCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Spl...
    205,000 đ 299,000 đ 32 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: spl116

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang MUT...
    320,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang MUTI MODE, GM-2 (10/100/1000M) Bảo vệ điện áp thông qua trên tất cả các dòng đầu vào nguồn và tín hiệu cung cấp...Chi tiết
  • Bộ chia Power 4-way, 800-2700MHz, N-Fem...
    167,000 đ 235,200 đ 29 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: SPLT003

    Trạng thái: Còn hàng

  • Converter SFP APSB53013CDL40
    607,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB53013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM Transceiver Mode...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF12FO
    299,000 đ 450,000 đ 34 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Quý khách hàng không biết tìm mua hộp phối quang ODF 12FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm O...Chi tiết
  • Omni Ceiling Antenna 5dBi, 800-2700MHz,...
    150,000 đ 185,000 đ 19 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: ANTEN0001

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 10m
    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SCSTU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Linksys LRT224 Dual WAN Business Gigabit...
    6,289,000 đ 7,000,000 đ 11 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: LRT224

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Bộ thu phát sóng wifi Chất lượng cao, Giá thành rẻ. Hotline: 0971 532 376...Chi tiết