• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Giá từ thấp đến cao
  • Giá từ cao đến thấp
  • Tủ phối quang ODF ngoài trời 96FO

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-M081

    Trạng thái: Còn hàng

  • Cáp quang treo 4FO kim loại

    6,000 đ 8,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cq4fo-ct

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang treo 4FO là loại cáp quang thương xuyên được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt mà sản phẩm đem lại. Sử dung vật liệu khô hoàn...Chi tiết
  • Cáp quang treo F8 48FO kim loại

    16,000 đ 17,600 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqt48-kl

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang treo F8 kim loại 48FO hay còn gọi cáp quang treo kim loại single mode (đơn mode) 48 core bên trong sợi cáp có chứa 48 sợi quang học . Ngoài...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8 - 1/2 2 lỗ

    25,000 đ 45,000 đ 45 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: KC7/8-1/2

    Trạng thái: Còn hàng

  • TỦ RACK 42U SÂU 600

    3,800,000 đ 3,900,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Rack42-D600

    Trạng thái: Còn hàng

    Kích thước H2100 x W600 x D600. Tủ được làm bằng thép tấm CT3 dày 0,8-2mm sơn tĩnh điện chống gỉ 100%. 02 quạt gió, 01 ổ cắm 6 chấu. Kết cấu tháo rời,...Chi tiết
  • Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/10...

    900,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 2M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 10/100/1000M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP...Chi tiết
  • Hộp phối quang ngoài trời ODF 96FO Đầy đ...

    1,354,000 đ 2,200,000 đ 39 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF96FAO

    Trạng thái: Còn hàng

    mua Hộp phối quang ngoài trời ODF 96FO  đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm Hộp phối quang ngoà...Chi tiết
  • Củ néo KV200

    54,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: néo kv200

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ Chia Công Suất Không Cân Bằng Directi...

    160,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: CLIBS009

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia công suất không cân bằng Directional Coupler, Low. Bao gồm các loại Coupler 5dB, 6dB, 7dB, 10dB, 13dB, 15dB, 20dB, 25dB, 30dB,40dB chính hãng...Chi tiết
  • Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D

    36,000,000 đ 75,000,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: s331D

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D. Máy đo sóng đứng VSWR cho cáp Feeder 1...Chi tiết
  • Dây nối quang FC/APC, 1.5m,0.9mm

    7,000 đ 12,500 đ 44 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PigtailFCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang với đầu FC/APC, 1.5m,0.9mm. uy hao do trở lại cao & Suy hao do chèn thấp. Độ tin cậy và ổn định cao ...Chi tiết
  • Bộ chia quang PLC Box 1:8 SC/UPC

    140,000 đ 180,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: plc-1:8u

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang PLC Box 1:8 SC/UPC thương hiệu Fasttel được sử dụng phổ biến trong các hạ tầng mạng, hệ thống mạng thụ động EPON, GPON, là thiết bị chia...Chi tiết
  • Adapter FC/UPC vuông

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2B

    436,150 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  SC GM-3101-L2B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Cáp quang treo 8FO phi kim loại

    6,000 đ 9,500 đ 37 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CQT8FOPK

    Trạng thái: Còn hàng

    Tổng kho Cáp quang treo 8FO phi kim loại, có sợi thép bện gia cường giúp dễ dàng thi công khi treo trên cột và hạn chế được sự gập gãy cáp trong quá t...Chi tiết
  • Cáp quang luồn cống 48FO phi kim

    8,000 đ 13,500 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqc48fopk

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang Single mode luồn cống là loại cáp phổ biến trên thị trường, được sử dụng rất rộng rãi, cáp được thiết kế để đi dưới cống ngầm đúng như tên g...Chi tiết
  • Vỏ ODF 08FO outdoor nhựa

    141,000 đ 249,000 đ 44 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: V-8FOUT

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời đầy đủ phụ kiện hay còn gọi là giá phối quang ODF 8FO treo ngoài trời, có tác dụng bảo về các mối hàn cáp quang, phâ...Chi tiết
  • Vỏ ODF 96FO outdoor Sắt

    470,000 đ 650,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF-96FOUT-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Vỏ ODF 96FO outdoor. Hộp phối quang là một thiết bị còn được gọi là “Optical Distribution Frame” chúng là một thiết bị được sử dụng chứa và phân phối...Chi tiết
  • Nhân mạng Commscope AMP, Cat 5E - Chính...

    52,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm:

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/APC 15m

    32,000 đ 42,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCFCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ dụng cụ làm Mạng. TE-NETLINK K-507

    5,100,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm:

    Trạng thái: Còn hàng

  • Điện thoại bàn HCD326

    100,000 đ 150,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: HCD326

    Trạng thái: Còn hàng

    Điện thoại bàn HCD326. Địa chỉ: 54 đường Trần Binh, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội...Chi tiết
  • Cáp quang thuê bao 4FO ống lỏng

    2,500 đ 3,200 đ 22 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 4FoFTTX

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 4FO ống lỏng còn có tên gọi khác như dây thuê bao quang đệm lỏng 4 lõi; cáp quang 4FO; cáp quang 4 core. Là  một loại cáp quang singlemode...Chi tiết
  • Cáp quang 4fo thuê bao FTTX

    2,600 đ 5,600 đ 54 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 4FoFTTX

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P031-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Củ néo KV100 loại 2

    36,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: N-KV100-02

    Trạng thái: Hết hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCAFCU 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC Singlem...

    44,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: sluusmdx

    Trạng thái: Còn hàng

  • Bộ chia quang Splitter 1:32 SC/APC

    305,000 đ 490,000 đ 38 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: B32MNSA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x32 là thiết bị quản lý công suất quang được sản xuất dựa trên công nghệ dẫn sóng quang học phẳng với các ưu điểm và tính năng...Chi tiết
  • Dây hàn quang PIGTAIL SC/PC OM3 0.9mm

    16,000 đ 20,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-H013

    Trạng thái: Còn hàng

call-cholon