• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượn...Chi tiết
  • Cáp quang treo F8 48FO kim loại

    13,000 đ 17,600 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqt48-kl

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang treo F8 kim loại 48FO hay còn gọi cáp quang treo kim loại single mode (đơn mode) 48 core bên trong sợi cáp có chứa 48 sợi quang học . Ngoài...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu FC/UPC, 1.5m, 2.0m...

    9,928 đ 12,000 đ 18 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Hub USB 4 cổng (2.0) SSK SHU008

    130,000 đ 145,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SHU008

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia từ 1 cổng ra 4 cổng usb 2.0. Truyền tốc độ cao,hỗ trợ usb 1.1...Chi tiết
  • Cáp đồng trục QR540 HANSEN ( luồn cống)

    21,000 đ 23,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: QR540

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp đồng trục QR540 HANSEN ( luồn cống). Dùng chạy trục chính cho truyền hình cáp. Là dây được sản xuất với tiêu chuẩn cao. Sản phẩm được nhập khẩu c...Chi tiết
  • Máy đo cầm tay đa năng OTDR VT-42MP

    8,868,000 đ 9,900,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: VT-42MP

    Trạng thái: Hết hàng

  • Cáp quang luồn cống 24FO phi kim

    6,600 đ 10,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqlc24fo-pk-LS

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Quang Luồn Cống 24FO Phi Kim ...Chi tiết
  • Thiết bị chia mạng Linksys LGS108P (P...

    4,519,000 đ 5,000,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS108P

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch Linksys LGS108P bao gồm 8 cổng kết nối tốc độ Gigabit trong đó 4 cổng ( 1-4) được tích hợp công nghệ cấp nguồn PoE cung cấp điện năng cũng như...Chi tiết
  • Omni Ceiling Antenna 5dBi, 800-2700MHz,...

    150,000 đ 185,000 đ 19 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: ANTEN0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Omni Ceiling Antenna 5dBi, 800-2700MHz, N-Female, VSWR<1.4, PIM(IM3)<-150dBc....Chi tiết
  • Kìm bấm mạng 2 tác dụng kẹp đầu mạng + đ...

    185,000 đ 210,000 đ 12 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: RJ45+11

    Trạng thái: Còn hàng

    Kìm Sunkit 868G 2 tác dụng được thiết kế với chức năng chuyên để bấm cáp mạng theo tiêu chuẩn RJ45-RJ11. Ngoài ra nó còn có tác dụng cắt dây, tuốt dây...Chi tiết
  • 100 Ống co nhiệt 40-60mm

    27,500 đ 40,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CN6

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Module quang OPTONE SFP WDM 155M -0120AD...

    305,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0120AD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang hay có tên gọi là SFP Module ( Small From Factor Module) là một thiết bị nhỏ gọn chúng có tác dụng thu và phát tín hiệu có thể cắm nóng v...Chi tiết
  • Bộ chia Power Splitter 2-way, 800-2700MH...

    150,000 đ 180,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: SPLT001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia Power Splitter 2. 1 PC x 2 chiều Bộ chia tín hiệu...Chi tiết
  • Bộ chia Power Splitter 3-way, 800-2700MH...

    150,000 đ 204,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: SPLT002

    Trạng thái: Còn hàng

    Dùng cho hệ thống Inbuilding. Đại lý phân phối Bộ chia công suất Power Splitter 2, 3, 4 way Chính hãng -Giá rẻ. Chính sách hỗ trợ giá tốt. Uy tín chất...Chi tiết
  • Cáp quang luồn cống phi kim 96FO

    9,000 đ 19,000 đ 53 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqc96fo-pk

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang luồn cống phi kim 96FO là thiết bị được sử dụng chính trong các ứng dụng mạng, truyền tải hình ảnh, âm thanh trong các hệ thống camera giám...Chi tiết
  • Dây nhảy Jumper 1/2'' Indoor 3m, 2 đầu c...

    350,000 đ 390,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: JICNTN7

    Trạng thái: Còn hàng

    Jumper 1/2” Indoor 3m, 2 đầu connector (đầu 7/16 thẳng hoặc đầu N-Type). Jumper 1/2” Indoor 3m, 2 đầu connector ...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 SC/APC

    77,000 đ 130,000 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:2SA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang splitter 1x2 là thiết bị giữ vai trò quan trọng trong hệ thống mạng quang thụ động, kết nối đa điểm sợi quang làm cơ sở tạo kiến trúc mạ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/APC-FC/APC 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Vỏ ODF 12FO Nắp Mở Bắt Rack

    170,000 đ 250,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: V-12RACK

    Trạng thái: Còn hàng

    Vỏ ODF 12FO Nắp Mở Bắt Rack được làm bằng chất liệu thép đạt chuẩn không gỉ; với lớp sơn tĩnh điện màu trắng sữa đảm bảo độ bền cũng như mắt thẩm mỹ n...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 15m

    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Single SC/APC - FC/APC

    20,000 đ 29,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: SCFC10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nh...Chi tiết
  • Linksys Velop Intelligent Mesh WiFi Syst...

    6,590,000 đ 7,590,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: WHW0103-AH

    Trạng thái: Còn hàng

    Linksys Velop về cơ bản là bộ phát Wi-Fi sử dụng công nghệ Mesh Wi-Fi tiên tiến nhất hiện nay với bộ 3 thiết bị giống hệt nhau về kiểu dáng lẫn chức n...Chi tiết
  • Cáp quang ADSS 48FO KV100

    9,000 đ 19,000 đ 53 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqadss48fo

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang ADSS 48FO KV100 hiện đang là mặt hàng phổ biến trên thị trường hiện nay chuyên dùng thi công cho các hệ thống quang đô thị cũng như nông thô...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    163,000 đ 456,000 đ 65 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-1100S

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, (2 Sợi quang) là loại kết nối cáp quang 2 sợi quang, NETLINK HTB-1100S-25KM, Single-Mode 25KM, Tốc độ truyền...Chi tiết
  • Cáp mạng UTP cat6 AMTAKO 5877

    1,054,900 đ 1,200,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 5877

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp mạng Cat 5e AMTAKO 5877 với kết cấu 4 sợi đồng + 4 sợi pha hợp kim, cùng công nghệ chế tạo đạt chuẩn đảm bảo tốc độ truyền tải dữ liệu đạt tiêu ch...Chi tiết
  • Cáp quang treo hình số 8 96fo phi kim

    39,300 đ 41,200 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqt896fo-pk

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Quang Treo Hình Số 8 96fo Phi Kim...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2...

    130,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:2FU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2 FC/UPC. Suy hao chèn thấp và PDL. Thiết kế nhỏ gọn. Tính đồng nhất giữa các kênh tốt...Chi tiết
  • Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyể...

    1,038,000 đ 1,200,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 6M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyển tiếp quang hỗ trợ 6 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100M đầu vào , Kết nối hệ thống Camera...Chi tiết
  • Feeder 1/2 Chính Hãng Hansen

    38,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CLIBS005

    Trạng thái: Còn hàng

    Feeder 1/2 Chính hãng. Công ty VIỄN THÔNG CÔNG NGHỆ VIỆT NAM chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 1/2 là loại cáp đồng tr...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Spl...

    195 đ 320,000 đ 100 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:16SU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Splitter PLC 1x16) SC/UPC. Hàng chính hãng, bảo hành 1 năm, được đổi trả hàng nếu không đảm báo chất lượng. Hotli...Chi tiết