Khoảng giá

Giá từ:
Giá đến:
product
product
product
product
product

Thiết Bị Viễn Thông

(99 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Feeder 7/8''
    62,000 đ 72,000 đ 14 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín lớn nhất Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất...Chi tiết
  • Cáp Feeder 1/2 Rosenberger Chính Hãng
    59,000 đ 62,000 đ 5 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS021

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Feeder 1/2 Rosenberger chính hãng, giá rẻ nhất thị trường tại CholonJSC. Chi tiết sản phẩm Cáp Feeder 1/2 ✅Mẫu mới nhất ✅Giao hàng tận nơi....Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2A
    436,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber  Tx1310nm  20KM  SC GM-3101-L2A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D Và Má...
    Liên hệ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBSS331D007

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D Và Máy Đo Công. Máy đo sóng đứng VSWR cho cáp Feeder 1/2, Cáp feeder...Chi tiết
  • Dây tiếp đất feeder 7/8''
    50,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: DTDFHDTLC1

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối khối lượng cho cáp trung chuyển 7/8 dây đeo Quý khách possible mua dây lẻ or nguyên bộ bao gồm 1 dây tiếp đại chúng, 1 cuộn cao su non, 1 cuộn...Chi tiết
  • RF Adapter Loại Thẳng, Vuông
    Liên hệ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS013

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm RF Adapter loại thẳng, vuông chính hãng giá tốt nhất. ...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm
    8,000 đ 8,800 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Bộ Chia Công Suất Không Cân Bằng Directi...
    160,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS009

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ chia công suất không cân bằng Directional Coupler, Low. Bao gồm các loại Coupler 5dB, 6dB, 7dB, 10dB,...Chi tiết
  • Bán Cáp Feeder 7/8 Dton Chính Hãng
    64,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS004

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 7/8 là loại cáp đồng trục 7/8 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Cáp Feeder 7/8 Chính Hãng
    58,038 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS001

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp Feeder 7/8 là loại cáp đồng trục cỡ 7/8 inch. Được cấu tạo bởi 4 lớp: lớp phả...Chi tiết
  • Đầu Nối Connector 7/8 Loại N/M, N/F
    69,000 đ 78,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS014

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm đầu nối RF Connector 7/8 dùng cho cáp Feeder 7/8 loại đực N/M và loại Cái N/F(N Male/Female Connector Fo...Chi tiết
  • Kẹp cáp Feeder 7/8'' 2
    22,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: FHDTLC2

    Trạng thái: Còn hàng

    Kẹp cáp feeder 7/8, 1/2. Kẹp cáp sử dụng trong các trạm phát sóng 2G, 3G, 4G, dùng kẹp cố định các sợi cáp(feeder, cáp nguồn, cáp quang…) lên cột phát...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 2FO
    48,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF2FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang hay giá phân phối quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. hộp phối quang được sử dụng như là nơi để tập trung, bảo vệ c...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100
    315,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  SFP Slot GS-3100.CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạ...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây hàn quang ,Dây nối quang SC/APC,MM(50/125), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 0 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu....Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m
    43,000 đ 90,000 đ 53 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 8 FO
    158,000 đ 350,000 đ 55 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8 FO được sử dụng để quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nh...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL20
    314,600 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Bộ Khuếch Đại Công Suất Quang Comba RU v...
    Liên hệ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS017

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm bộ khuếch đại công suất quang Comba RU và MU. Bộ khuếch đại công suất quang Comba RU và MU được nhiều đơ...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m
    44,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FC-FC5

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m. với giá cạnh tranh. Cung ứng với số lượng lớn. Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Cáp Feeder Cable 1/2 Chính Hãng Dton
    29,500 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS006

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 1/2 là loại cáp đồng trục 1/2 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Bộ Chia Splitter 2 Way, Low PIM -153dBc
    160,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CLIBS012

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ chia công suất cân bằng splitter, Low. Bao gồm các loại sản phầm Bộ chia công suất Power Splitter 2 W...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 24FO
    465,000 đ 750,000 đ 38 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF24FO

    Trạng thái: Còn hàng

    hộp phối quang ODF 24FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm ODF 24FO đầy đủ phụ kiện như thế nà...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32
    430,000 đ 490,000 đ 13 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:32 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:2
    90,000 đ 110,000 đ 19 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0004

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR
    703,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO-OUTDOOR

    Trạng thái: Còn hàng

    mua Hộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩmHộp Phối Quang ODF 12FO OUTDOOR như thế nào. H...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 loại N-Type Male (dùng...
    39,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CNTNF1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch N Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần - S-Wave...
    159,000 đ 185,000 đ 15 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: CLIBS019

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần - S-Wave 7FW-OD-3. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại Anten với...Chi tiết
  • Converter SFP APS55063CDLB2
    708,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: APS55063CDLB2

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver 622M  Single Mode  Dual Fiber Tx1550nm 120KM  LC Cisco Compatible OC12 622M SMF SFP 1550nm 120km Model: APS55063CDLB2.Công ty ChoLonJS...Chi tiết
  • Đầu connector loại chữ L (dùng cho Feede...
    48,000 đ 54,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: CNTLR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch vuông, được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết