Khoảng giá

Giá từ:
Giá đến:
product
product
product
product

Thiết Bị Viễn Thông

(258 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Converter SFP GS-3100-L8A
    1,287,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: GS-3100-L8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1490nm  80KM  SC GS-3100-L8A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Cáp Feeder 7/8 Hansen
    55,000 đ 75,000 đ 27 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS003

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 7/8 là loại cáp đồng trục 7/8 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8...
    245,000 đ 270,000 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: PLC-1:8U-ABS

    Trạng thái: Còn hàng

  • Đầu Nối Connector 1/2 Loại thẳng N/M
    34,000 đ 59,800 đ 44 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS016

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn Group chuyên phân phối các sản phẩm đầu nối connector 1/2 loại thẳng, N/M dùng cho cáp Feeder 1/2 (N Male Coaxial Connector for 1/2" F...Chi tiết
  • Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần
    159,000 đ 185,000 đ 15 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS019

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Antenna Indoor 360 Độ Treo Trần - S-Wave 7FW-OD-3. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại Anten với...Chi tiết
  • Hộp phối quang ngoài trời ODF 24FO đầy đ...
    622,000 đ 900,000 đ 31 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF 24FO OUTDOOR

    Trạng thái: Còn hàng

    mua Hộp phối quang ngoài trời ODF 24FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm Hộp phối quang ngoài...Chi tiết
  • Cáp Feeder 1/2 Rosenberger Chính Hãng
    34,000 đ 42,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS021

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Feeder 1/2 Rosenberger chính hãng, giá rẻ nhất thị trường tại CholonJSC. Chi tiết sản phẩm Cáp Feeder 1/2 ✅Mẫu mới nhất ✅Giao hàng tận nơi....Chi tiết
  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x200
    390,000 đ 550,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: TBLFM

    Trạng thái: Còn hàng

    Giá Linh kiện tổng đài Tấm bịt lỗ Feeder Hãng sản xuất: HDTelecom. Xuất xứ: Vietnam. Chợ lớn group giao hàng toàn quốc, nhanh chóng tiện lợi...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 (Optical Spli...
    71,000 đ 130,000 đ 46 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0004

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/UPC (Split...
    85,000 đ 179,000 đ 53 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: apc4

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang FC/UPC - ST/UPC đôi 3m Mu...
    55,000 đ 65,000 đ 16 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: DNQ MMFCST

    Trạng thái: Còn hàng

  • ODF 96FO outdoor Full phụ kiện, chuẩn SC
    1,567,500 đ 1,900,000 đ 18 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-96FOUT-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang là một thiết bị còn được gọi là “Optical Distribution Frame” chúng là một thiết bị được sử dụng chứa và phân phối các mối hàn cáp quang...Chi tiết
  • Adapter duplex LC/APC
    4,600 đ 10,000 đ 54 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: AD-LCA2

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • ODF 96FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC
    1,550,000 đ 1,200,000 đ -29 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-96SC-RACK

    Trạng thái: Còn hàng

     ODF 96FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC có thể trang bị tối đa 96 sợi, lớp vỏ được làm từ chất liệu thép cao cấp sơn tĩnh điện, có màu sữa, thiết kế tương...Chi tiết
  • Đầu connector 1/2 Vuông (dùng cho Feeder...
    48,000 đ 54,000 đ 12 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CNTLR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 1/2 inch vuông, được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... ...Chi tiết
  • ODF 24FO nắp mở bắt rack đầy đủ SC
    470,000 đ 500,000 đ 6 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: ODF-24SC-RACK

    Trạng thái: Còn hàng

    ODF 24FO nắp mở bắt rack đầy đủ SC chuyên phân phối các sản phẩm ODF chính hãng với dung lượng 4fo, 8fo,12fo, 24fo,…...Chi tiết
  • Vỏ ODF 16FO outdoor nhựa
    220,000 đ 320,000 đ 32 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: V-16FOUT

    Trạng thái: Còn hàng

    Vỏ ODF 16FO outdoor nhựa được sử dụng rộng rãi trong cả nước, với độ bền cơ học tốt và đa dạng kiểu dáng kích thước.  với chất liệu ABS hoặc PVC được...Chi tiết
  • Vỏ ODF mini 02FO trong nhà
    8,400 đ

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: V-2FIN

    Trạng thái: Còn hàng

    Dùng bằng chất liệu nhựa ABS, kết cấu nhỏ gọn, bên trong có vị trí đi dây thuận tiện, vị trí cố định ống co nhiệt hợp lý. Sử dụng đấu nối sợi nối quan...Chi tiết
  • Vỏ ODF mini 4FO indoor
    26,000 đ 37,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: V-4FIN

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang treo tường 4fo vỏ nhựa ABS là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang nh...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 15m
    32,000 đ 42,000 đ 24 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SCAFCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Vỏ ODF 08FO outdoor nhựa
    149,000 đ 249,000 đ 41 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: V-8FOUT

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời đầy đủ phụ kiện hay còn gọi là giá phối quang ODF 8FO treo ngoài trời, có tác dụng bảo về các mối hàn cáp quang, phâ...Chi tiết
  • ODF 4FO indoor Full phụ kiện, chuẩn FC
    82,000 đ

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: ODF-4FIN-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 4 FO đầy đủ phụ kiện trong nhà là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang,adapt...Chi tiết
  • Bộ chia Power 4-way, 800-2700MHz, N-Fem...
    167,000 đ 235,200 đ 29 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: SPLT003

    Trạng thái: Còn hàng

  • Đầu nối quang Adapter SC/APC
    1,800 đ 3,000 đ 40 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: Adapter-SC/APC

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m
    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SCALCU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Adapter FC-SC sắt
    12,000 đ 15,000 đ 20 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: AD-FCS

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Đầu Nối Connector 7/8 Loại N/M, N/F
    54,000 đ 78,000 đ 31 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: CLIBS014

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm đầu nối RF Connector 7/8 dùng cho cáp Feeder 7/8 loại đực N/M và loại Cái N/F(N Male/Female Connector Fo...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M
    1,170,000 đ 1,470,000 đ 21 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: BT-6009FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi POE BT-P801E cung cấp nguồn và dữ liệu từ một điểm duy nhất, sử dụng Power over Ethernet (PoE) qua một cáp Cat-5. Cổng 9 cổng Fast Ether...Chi tiết
  • 16POE Switch 10/100M + 2UTP 10/100/1000m...
    5,330,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6218FE-GEFSP

    Trạng thái: Còn hàng

  • 04POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M
    910,000 đ 1,150,000 đ 21 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: BT-6005FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Với số lượng 4 cổng. POE Switch với đầu ra cổng RJ hoặc Quang. 9 cổng chuyển mạch, 8 cổng cổng AFP PoE và một cổng Ethernet Uplink, Băng thông: 16Gbp...Chi tiết