• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Hub USB 4 cổng (2.0) SSK SHU006

    130,000 đ 145,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SHU006

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia usb 2.0 4 port SSK SHU006 mở rộng thêm 4 cổng USB cho máy tính bàn, laptop. Giúp bạn dễ dàng kết nối nhiều thiết bị cùng một lúc: USB flash, ổ...Chi tiết
  • ODF 8FO Full outdoor phụ kiện, chuẩn SC

    230,000 đ 330,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF-8FSCO

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ngoài trời ODF 8FO sản phẩm được phân phối đẹp về kiểu dáng, tốt về chất lượng, cùng với giá thành hợp lý ODF 8FO ngoài trời đang được...Chi tiết
  • Anten Panel Antenna 9dBi, 800-2700MHz, N...

    220,000 đ 240,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ANTEN0002

    Trạng thái: Còn hàng

    Anten Panel Antenna 9dBi, 800-2700MHz, N-Female...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 16 Cổng Linksys LGS1...

    3,519,000 đ 4,000,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS116

    Trạng thái: Còn hàng

    Trang bị với 16 cổng 10/100/1000Mbps, Thiết bị chia mạng Linksys LGS116 – Unmanaged Switch hoạt động ở 2 chế độ half or full-duplex cho mỗi cổng, tự đ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 15m

    32,000 đ 42,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCAFCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • TỦ RACK 42U SÂU 800

    3,980,000 đ 4,100,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Rack42-D800

    Trạng thái: Còn hàng

    VNTT-Công ty Cổ phần Viễn thông Công nghệ Việt Nam phân phối sản phẩm Tủ rack 42U D800 chất lượng cao, giá thành rẻ...Chi tiết
  • Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m

    650 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 4% CK hệ thống 4%


    Mã sản phẩm: 1FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m các thường hiêu VNPT, Viettel, FPT, postef, hàng chính hãng, chất lượng cao là loại cáp quang đang được sử dụng phổ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCALCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chấ...Chi tiết
  • Vỏ đựng bộ chia PLC 1x16

    21,000 đ 28,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX16

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-SC/UPC 5m

    20,000 đ 31,000 đ 36 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSCU 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCULCA 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/UPC (Split...

    76,000 đ 179,000 đ 58 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:4SU

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 5m

    21,000 đ 31,000 đ 33 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCALCU 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 5m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chấ...Chi tiết
  • Feeder 7/8''

    59,000 đ 72,000 đ 19 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FDH7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Chợ lớn JSC là đơn vị phân phối Cáp Feeder 1/2, cáp Feeder 7/8 Uy tín tại Việt Nam. Với các thương hiệu nổi tiếng đã được khẳng định chất lượn...Chi tiết
  • Cáp quang treo kim loại 24Fo

    14,000 đ 15,000 đ 7 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqtkl24fo

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang treo kim loại 24FO là loại cáp quang treo kim loại (đơn mode) 24 core  – cáp quang có chứa 24 sợi quang học được làm băng chất liệu thủy tin...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL40

    462,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver 155M  Single Mode  Single Fiber Tx1310nm 40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 40km DOM Transceiver Model:...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP115

    1,010,000 đ 1,500,000 đ 33 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 22% CK hệ thống 22%


    Mã sản phẩm: EAP115

    Trạng thái: Hết hàng

    bộ phát wifi tp-link EAP115. Cổng giao tiếp: Fast Ethernet (RJ-45) Port *1(Support IEEE802.3af PoE). Tốc độ LAN: 10/100Mbps...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 16Fo outdoor full pk

    370,000 đ 420,000 đ 12 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: ODF16F

    Trạng thái: Còn hàng

    Phân phối ODF 16FO 16 (Core) Hộp phối quang treo ngoài trời đủ phụ kiện vỏ nhựa chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường. Giá xỉ liên hệ trực tiếp ...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/APC (Split...

    76,000 đ 150,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: PLC-1:4SA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x4 (Splitter PLC Mini Type 1×4) với một đầu vào và có thể phân nhánh ra bốn đầu nhỏ ...Chi tiết
  • Bộ Chia Mạng Switch 24 Cổng Linksys LGS1...

    5,029,000 đ 5,500,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LGS124

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch chia mạng Linksys LGS124 có 24 cổng kết nối chuẩn RJ45 cho phép kết nối với tốc độ Gigabit ( 10/100/1000Mbps) giúp tốc độ truyền dẫn dữ liệu ca...Chi tiết
  • LINKSYS RE6400 AC1200 BOOST EX WI-FI RAN...

    2,290,000 đ 2,500,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: RE6400

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Bộ thu phát wifi Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • LINKSYS EA9300 MAX-STREAM™ AC4000 TRI-BA...

    6,799,000 đ 7,200,000 đ 6 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: EA9300

    Trạng thái: Còn hàng

    LINKSYS EA9300. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Bộ thu phát sóng wifi Chất lượng cao, Giá thành rẻ. Hotlin...Chi tiết
  • Bộ Chia Công Suất Power Splitter 3 Way,...

    300,000 đ 360,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: CLIBS011

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ Chia Công Suất Power Splitter 3 Way, Low PIM -153dBc. Bao gồm các loại sản phẩm Bộ chia công suất Pow...Chi tiết
  • Cáp đồng trục QR540 HANSEN ( luồn cống)

    21,000 đ 23,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: QR540

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp đồng trục QR540 HANSEN ( luồn cống). Dùng chạy trục chính cho truyền hình cáp. Là dây được sản xuất với tiêu chuẩn cao. Sản phẩm được nhập khẩu c...Chi tiết
  • ODF 48FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC/UPC

    780,000 đ 820,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF-48SC-RACK

    Trạng thái: Còn hàng

    ODF 48FO Nắp Mở Bắt Rack Đầy Đủ SC có chức năng phân phối sợi cáp quang và bảo vệ khỏi những tác động bên ngoài làm đứt gãy cáp....Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2A

    290,000 đ 436,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber  Tx1310nm  20KM  SC GM-3101-L2A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Đầu connector 7/16 loại N-Type Male (dùn...

    64,000 đ 80,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: CNTNR1

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm Connector 7/16 inch DIN Male được dùng cho cáp đồng trục 1/2 inch ... Đầu nối 7-16 DIN Nam 1/2 inch là một loại đầu nối ren có đường kính tro...Chi tiết
  • bộ phát wifi tp-link EAP225-Outdoor

    2,560,000 đ 2,900,000 đ 12 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 11% CK hệ thống 11%


    Mã sản phẩm: EAP225-Outdoor

    Trạng thái: Hết hàng

    bộ phát wifi tp-link EAP225-Outdoor. 1 Gigabit LAN, 802.3af PoE Supported - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps - Tốc độ WIFI: Wifi AC1200Mbps...Chi tiết
  • Converter SFP GS-3100-L8A

    1,287,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GS-3100-L8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  80KM  SC GS-3100-L8A.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,g...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    288,000 đ 588,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/AB

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang): truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùn...Chi tiết