• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Converter SFP #11774 SFP1G-SX-85

    203,280 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: #11774 SFP1G-SX-85

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP 1.25G Multi Mode  Dual Fiber  Transceiver 850nm  550m LC Cisco Compatible 1000BASE-SX SFP 850nm 550m Transceiver Model: #11774 SFP1G-SX-85.Công ty...Chi tiết
  • 16POE Switch 10/100M + 2UTP 10/100/1000m...

    5,330,000 đ 5,930,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-6218FE-GEFSP

    Trạng thái: Còn hàng

    Hỗ trợ chuyển đổi giữa 10/100/1000Base-TX và 1000Base-FX .1*155 Mbps full-duplex sợi cổng và 10*10/100 M/1000 M Ethernet cổng tự động đàm phán chức nă...Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-L2A/B

    544,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-L2A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Converter SFP. Media Converter 10/100M Single Mode  Single Fiber 25KM  SC   One Side: Tx1550 / Rx1310nm Other Side: Tx1310 / Rx1550nm GM-1101-L2A/B....Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100/...

    300,000 đ 600,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-GS-03

    Trạng thái: Còn hàng

    Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại, có thể truyền và nhận tín hiệu trên 2 sợi quang (Dual Fiber), đươc hỗ trợ các loại đầu n...Chi tiết
  • Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyể...

    1,038,000 đ 1,200,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 6M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 6 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN/Chuyển tiếp quang hỗ trợ 6 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100M đầu vào , Kết nối hệ thống Camera...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M

    1,170,000 đ 1,470,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-6009FE

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi POE BT-P801E cung cấp nguồn và dữ liệu từ một điểm duy nhất, sử dụng Power over Ethernet (PoE) qua một cáp Cat-5. Cổng 9 cổng Fast Ether...Chi tiết
  • Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN / Ch...

    930,000 đ 1,200,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: RZ-4FX2TX

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN / Chuyển tiếp quang có hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 10/100M và 02 cổng LAN UTP 10/100/ đầu vào , Kết nối hệ thống Ca...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, G...

    350,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-950 GS-20A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M 1 sợi quang Gnetcom GS-20A sử dụng được 2 loại cáp multi-mode và single-mode với tốc độ 100Mbps....Chi tiết
  • Converter SFP GM-1101-25A/B

    231,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GM-1101-25A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100M  Single Mode , Single Fiber One Side: Tx1550/Rx1310nm Other Side: Tx1310/Rx1550nm  25km  sc GM-1101-25A/B.Công ty ChoLonJSC ,...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, B...

    481,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-950 GS-20B

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS-20B truyền bằng đường truyền cáp quang với khoảng cách tương đối xa khoảng 20km hoặc khoảng 550m bằng sợi qua...Chi tiết
  • Converter quang 1 sợi 1201S25/1310nm or...

    349,700 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 1201S25

    Trạng thái: Còn hàng

    Converter quang 1 sợi. Bộ chuyển đổi quang điện OPT-1201S25 chuyển đổi phương tiện truyền thông phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để...Chi tiết
  • Module Quang Optone SFP WDM 1.25G – 0220...

    318,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 0220BD

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang SFP OPTONE SFP-WDM-SM-0220BD sử dụng cáp single mode, sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu nên rất tiện kiệm về mặt chi phí dây. Đây là...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1.25G – 2200A tốc...

    643,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 2200A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-2200A là converter quang 2 sợi tốc độ 10/100/1000Mbps. OPT-2200A có khả năng truyền tín hiệu qua 2 sợi cáp quang s...Chi tiết
  • Converter SFP GS-1100-12B

    900,000 đ 1,375,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: GS-1100-12B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter Tx1550nm 120KM SC 10/100M Single Mode Single Fiber GS-1100-12B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá...Chi tiết
  • Converter SFP APSB35013CDL20

    314,600 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: APSB35013CDL20

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver Tx1310nm 20KM LC 155M Single Mode Single Fiber Model: APSB35013CDL20 Cisco Compatible 100BASE-BX-U BiDi SFP 1310nm-TX/1550nm-RX 2...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    288,000 đ 588,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/AB

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 10/100M Single Fiber/ Multi mode (1 Sợi quang): truyền dẫn đồng thời 2 tín hiệu cáp quang với 2 bước sóng riêng biệt trên cùn...Chi tiết
  • Modul quang 2 sợi LC, Wavelength : 1310n...

    260,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-OC24-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Module quang 2 sợi SFP 155Mb HHD-G3115-20-LC hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu 155Mbps/ 1.25Gbps/ 2.5Gbps,khi sử dụng sợi quang đơn mode khoảng cách truyền...Chi tiết
  • 10/100M Single Mode Dual Fiber

    243,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-25

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện 8 cổng 10/100 Mbps Ethernet. có tính năng nâng : Truyền qua liên kết, Lỗi kết thúc xa, Tự động MDIX, Cảnh báo lỗi sợi quang,...Chi tiết
  • 08POE Switch 10/100/1000M + 2UTP 10/100/...

    1,755,000 đ 2,000,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-6010GE

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch cấp nguồn BTON BT-6010GE được thiết kế với 8 cổng LAN được trang bị công nghệ IEEE có khả năng cấp nguồn trực tiếp cho ......Chi tiết
  • Converter SFP GM-1100-L4

    409,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GM-1100-L4

    Trạng thái: Còn hàng

    Converter SFP . Media Converter 10/100M Single Mode Dual Fiber 1310nm 40KM SC GM-1100-L4. Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹ...Chi tiết
  • Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/10...

    900,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 2M2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 2 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 10/100/1000M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP...Chi tiết
  • Converter SFP GSB-3100-LS

    260,000 đ 401,000 đ 36 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: GSB-3100-LS

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter  10/100/1000M  Single Mode  Dual Fiber Tx1310nm  20KM  SC GSB-3100-LS.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gia...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3101-L2B

    436,150 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: GM-3101-L2B

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  SC GM-3101-L2B.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,gi...Chi tiết
  • Converter SFP GM-3100-L2

    515,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GM-3100-L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Media Converter 10/100/1000M Single Mode Dual Fiber 1310nm 20KM SC GM-3100-L2.Công ty ChoLonJSC ,giao hàng toàn quốc,mẫu mã đẹp mắt,giá t...Chi tiết
  • Converter SFP #39146 SFP-GE-BX

    365,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: #39146 SFP-GE-BX

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  1.25G  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  20KM  LC Cisco Compatible 1000BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 20km DOM Transceiver Mo...Chi tiết
  • Switch 2 Cổng quang SC, 3 Cổng LAN / Ch...

    660,000 đ 960,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: RZ-2FX3TX

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 2 Cổng quang SC, 3 Cổng LAN / Chuyển tiếp quang có hỗ trợ 2 cổng quang tốc độ 155M và 03 cổng LAN UTP 10/100M , Kết nối hệ thống Camera IP, LA...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, G...

    210,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-950SM-25B

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện là một thiết bị có chức năng chuyển tín hiệu quang thành tín hiệu điện và ngược lại. Bạn có 2 hay nhiều mạng nội bộ (LAN) ở c...Chi tiết
  • Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/1...

    1,722,000 đ 2,000,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: 4G2WS33-53OC

    Trạng thái: Còn hàng

    Switch 4 Cổng quang SC, 2 Cổng LAN 10/100/1000M có hỗ trợ 4 cổng quang tốc độ 155M và 02 cổng LAN UTP 10/100/1000M , Kết nối hệ thống Camera IP, LAN...Chi tiết
  • Converter SFP APSB53013CDL40

    607,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: APSB53013CDL40

    Trạng thái: Còn hàng

    SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber Tx1550nm  40KM  LC Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP 1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM Transceiver Mode...Chi tiết
  • Converter quang 2 sợi 1.25G - 2200S40 tố...

    877,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: 2200S40

    Trạng thái: Còn hàng

    Converter quang . Bộ chuyển đổi quang điện Optone 2200 seria là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông...Chi tiết