• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Adapter simplex LC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCA1

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter simplex LC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Đầu nối quang Fast Connector SC/APC

    7,300 đ 15,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FC-SCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Fast Connector. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành...Chi tiết
  • Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC

    7,700 đ 19,000 đ 60 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FC-SCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất...Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter SC/APC

    1,400 đ 3,000 đ 54 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Adapter-SC/APC

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Adapter FC/UPC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Suy hao quang 10db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-10

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    438,000 đ 738,000 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/ F1L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, 2 cổng LAN UTP có Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP, Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC Đèn LED chỉ thị đễ...Chi tiết
  • ADAPTER SC MULTIMOD OM2 DUPLEX

    12,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ADAPTEROM2

    Trạng thái: Còn hàng

  • Suy hao quang 5db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-05

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Suy hao quang 15db SC/UPC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-15U

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 15db SC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter FC vuông

    3,000 đ 5,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FC

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Adapter FC vuông. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng...Chi tiết
  • ADAPTER SC MULTIMOD OM2

    6,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ADAPTEROM2

    Trạng thái: Còn hàng

  • Adapter FC-SC/APC nhựa

    9,000 đ 15,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC/APC nhựa. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter FC-SC/UPC nhựa

    9,000 đ 15,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC/UPC nhựa. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter FC-SC sắt

    10,000 đ 15,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCS

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC sắt. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thà...Chi tiết
  • Adapter duplex LC/APC

    4,500 đ 10,000 đ 55 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCA2

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter duplex LC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Suy hao quang 20db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 20db SC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Suy hao quang 0db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-0

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 0db SC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Adapter FC/APC

    3,500 đ 5,000 đ 30 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • 100 Ống co nhiệt 40-60mm

    25,000 đ 40,000 đ 38 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CN6

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter FC chữ nhật

    3,000 đ 5,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FC

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Adapter FC chữ nhật. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lư...Chi tiết
  • Suy hao quang 10db SC/UPC

    160,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-10U

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 10db. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá th...Chi tiết
  • Khay chứa cáp quang 24FO loại lớn

    16,500 đ 20,000 đ 18 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: KH24FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Khay chứa cáp quang 24FO. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Adapter simplex LC/UPC

    4,000 đ 7,500 đ 47 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCU1

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter simplex LC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter duplex LC/UPC

    5,000 đ 10,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCU2

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter duplex LC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • ADAPTER SC/APC DUPLEX

    10,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ADAPTER

    Trạng thái: Còn hàng

  • Fast Connector chuẩn SC/APC

    8,030 đ 19,000 đ 58 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FSCAPC

    Trạng thái: Còn hàng

    Có thể tái sử dụng nhiều lần (10 lần suy hao không vượt quá 0.3dB) – Việc đấu nối đơn giản – Không cần tới nhiều dụng cụ để thực hiện – Thời...Chi tiết
  • Adapter duplex LC/UPC OM2

    9,700 đ 15,000 đ 36 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCUV

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter duplex LC/UPC loại vặn vít. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất l...Chi tiết
  • Adapter SC/UPC duplex

    9,000 đ 15,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-SCUD

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ. Hotline: 097...Chi tiết
  • Đầu nối quang Fast Connector FC/APC

    29,000 đ 35,000 đ 18 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 15% CK hệ thống 15%


    Mã sản phẩm: FC-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết