• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Giá từ thấp đến cao
  • Giá từ cao đến thấp
  • Adapter SC/UPC duplex

    4,000 đ 15,000 đ 74 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-SCUD

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ. Hotline: 097...Chi tiết
  • Fast Connector chuẩn SC/APC

    7,800 đ 19,000 đ 59 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FSCAPC

    Trạng thái: Còn hàng

    Có thể tái sử dụng nhiều lần (10 lần suy hao không vượt quá 0.3dB) – Việc đấu nối đơn giản – Không cần tới nhiều dụng cụ để thực hiện – Thời...Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter SC/APC

    1,400 đ 3,000 đ 54 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Adapter-SC/APC

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter LC-SC sắt

    150,000 đ 180,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ALSS

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Adapter LC-SC sắt...Chi tiết
  • Suy hao quang 20db SC/UPC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-20U

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • 100 Ống co nhiệt 40-60mm

    25,000 đ 40,000 đ 38 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CN6

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Suy hao quang 5db SC/UPC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-05U

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 5db . Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá th...Chi tiết
  • Suy hao quang 20db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 20db SC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Suy hao quang 15db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Khay chứa cáp quang 12FO

    11,000 đ 15,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: KH12FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ. 097 1532 376...Chi tiết
  • Đầu nối quang Fast Connector SC/APC

    7,500 đ 15,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FC-SCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Fast Connector. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối, sản xuất các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn SC/APC Chất lượng tốt, G...Chi tiết
  • Đầu nối quang Fast Connector FC/UPC

    28,000 đ 35,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 15% CK hệ thống 15%


    Mã sản phẩm: FC-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M...

    438,000 đ 738,000 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB-3100/ F1L2

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Netlink 10/100M, 2 cổng LAN UTP có Hỗ trợ 1 cổng cáp quang và 02 cổng LAN UTP, Hỗ trợ VLAN / Cổng quang SC Đèn LED chỉ thị đễ...Chi tiết
  • Adaptor SC/UPC multimode OM2

    6,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ASU.OM2

    Trạng thái: Còn hàng

  • Adapter simplex LC/UPC

    2,900 đ 7,500 đ 62 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCU1

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter simplex LC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter simplex LC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCA1

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter simplex LC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter FC/APC

    3,500 đ 5,000 đ 30 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Adapter FC-SC/UPC nhựa

    5,900 đ 9,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC/UPC nhựa. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter FC-SC sắt

    10,000 đ 15,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCS

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC sắt. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thà...Chi tiết
  • Adapter duplex LC/UPC OM2

    9,700 đ 15,000 đ 36 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCUV

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter duplex LC/UPC loại vặn vít. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất l...Chi tiết
  • Aapter SC/APC Duplex

    10,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ADAPTER

    Trạng thái: Còn hàng

  • Adapter duplex LC/UPC

    5,000 đ 10,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-LCU2

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter duplex LC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Rệp nối quang R-L925B

    16,500 đ 19,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: R-L925B

    Trạng thái: Còn hàng

  • Suy hao quang 15db SC/UPC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-15U

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 15db SC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Khay hàn cáp quang 24FO màu đen kích thư...

    6,000 đ 10,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Khay24Đ

    Trạng thái: Còn hàng

  • Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC

    7,700 đ 19,000 đ 60 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FC-SCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Fast Connector SC/UPC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất...Chi tiết
  • Adapter FC/UPC vuông

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Adapter FC-SC/APC nhựa

    5,900 đ 15,000 đ 61 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Adapter FC-SC/APC nhựa. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Gi...Chi tiết
  • Adapter SC/PC Multimode OM3

    50,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ASUOM3

    Trạng thái: Còn hàng

  • Suy hao quang 10db SC/UPC

    160,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-10U

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 10db. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá th...Chi tiết

Fastconnector, Adaptor thiết bị viễn thông thương hiệu FASTTEL

call-cholon