• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Giá từ thấp đến cao
  • Giá từ cao đến thấp
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

    7,125 đ 9,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: DNSA1.5M0.9

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang SC/APC(dây pigtail SC/APC), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : Fasttel / Chiều dài (m): 1.5, tiết diện 0.9, đầu nối SC, chuẩn kết nối APC hàng...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/APC 3m Single Mo...

    20,900 đ 25,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P017-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu FC/APC 3m Single Mode. Đầu nối phải: FC/APC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um...Chi tiết
  • Dây nhảy quang LC/UPC-SC /UPC Singlemode...

    44,000 đ 54,000 đ 19 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LSUUSMDX

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang FC/APC - FC/UPC Singlemod...

    20,900 đ 29,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P016-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang FC/APC - FC/UPC Singlemode 3m. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 5m

    27,000 đ 34,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P007-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/UPC-FC/UPC 15m

    34,000 đ 44,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FCFCU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/UPC-FC/APC 5m

    25,000 đ 34,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: DFFUA5M3.0SMSX

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 LC/PC-SC/PC

    55,000 đ 69,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P042

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single mode SC-LC 10M, Single mode SC-LC, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m

    40,000 đ 41,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P012-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/APC 1-3m

    20,900 đ 29,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P013-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/APC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P031-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/APC 15m

    32,000 đ 42,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCFCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/APC 7m

    24,000 đ 34,000 đ 30 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCFCA 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang LC/UPC-ST /UPC Singlemode...

    44,000 đ 54,000 đ 19 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: LSUUSMDX

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC Singlem...

    44,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: sluusmdx

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m

    32,500 đ 37,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P004-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/UPC-FC/APC 7m

    28,000 đ 36,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: DFFUA7M3.0SMSX

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SUSA-SM-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-ST/UPC 5m

    25,000 đ 34,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P030-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    70,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P053

    Trạng thái: Còn hàng

  • Pigtail LC 0.9mm OM2

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P002

    Trạng thái: Hết hàng

  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    70,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P054

    Trạng thái: Hết hàng

  • Dây nối quang FC/UPC, 1.5m, 0.9mm

    7,000 đ 12,000 đ 42 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: DNFU1.5M0.9

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang FC/UPC, 1.5m,0.9mm - pigtail SC/UPC, 1.5m,0.9mm: Là một đoạn sợi quang dài 1,5m, có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối qua...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/UPC-FC/UPC 1-3m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FCFCU 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu FC/UPC-FC/UPC 10m

    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FCFCU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCAFCU 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-LC /APC Singlemode...

    44,000 đ 54,000 đ 19 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: SLUASMDX

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nối quang với đầu SC/UPC

    6,000 đ 12,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang với đầu SC/UPC: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn v...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P020-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-FC/UPC 5m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P013-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chấ...Chi tiết

CholonJSC là đơn vị sản xuất , phân phối dây nhảy quang, dây nối quang pigtail ( optical patch cord) , SC , LC , ST , FC ... 1m - 3m - 5m - 10m -15m .... chất lượng cao , chỉ số suy hao thấp ...

call-cholon