• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCUFCA 1-3m

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCFCU 5m

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCFCU 1-3m

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 1-3mCông Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m

    27,000 đ 37,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCUFCA 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 10m

    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSTU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 15m

    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu LC-LC, 20m

    22,000 đ 88,000 đ 75 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: LC-LC 20

    Trạng thái: Còn hàng

    DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE LC-LC, DÂY NHẢY QUANG SINGLEMODE CHUẨN ĐẦU LC-LC CHÍNH HÃNG GIÁ TỐT...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCALCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chấ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-ST/UPC 10m

    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCSTU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-ST/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 15m

    32,000 đ 42,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCAFCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m

    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCALCU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 25M, SM...

    40,000 đ 165,000 đ 76 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCAFCU 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 15m

    33,000 đ 43,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống -11% CK hệ thống -11%


    Mã sản phẩm: SCSTU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UP...

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: SCFC3m

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC. Chợ lớn thiết bị vật tư viễn thông giá tốt nhất thị trường. Giao hàng nhanh chóng, tiết kiệm...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-FC/UPC 10m

    27,000 đ 37,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCFCU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 7m

    26,000 đ 36,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCASTU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đấu LC/UPC-LC/UPC 1-3m

    19,000 đ 29,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCU 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đấu LC/UPC-LC/UPC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 10m

    26,000 đ 36,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCA 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/APC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCULCA 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang FC/UPC - ST/UPC đôi 3m Mu...

    55,000 đ 65,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: DNQ MMFCST

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single mode FC-ST 10M, Single mode FC-ST, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m, dây nhảy quang Single Mode Đầu nối FC/UPC - ST/UPC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-ST/UPC 7m

    26,000 đ 36,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCASTU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-ST/UPC 7m. các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 15m

    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCULCA 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC 1-3m

    19,000 đ 29,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSCA 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao chèn thấp (Insertion Loss). Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/APC 5m

    21,000 đ 31,000 đ 33 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCLCA 5

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 15m

    34,000 đ 44,000 đ 23 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCASTU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-ST/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCLCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy  quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lư...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m

    16,000 đ 33,004 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: FC-FC

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC FC, 3m với giá cạnh tranh Cung ứng với số lượng lớn Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/APC-FC/APC 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-FC/APC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m

    23,000 đ 33,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượn...Chi tiết