• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P012-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC

    7,315 đ 12,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang với đầu SC/UPC: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn v...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-LC/APC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCA 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang FC/APC - FC/UPC Singlemod...

    22,000 đ 29,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P016-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang FC/APC - FC/UPC Singlemode 3m. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 ST/UPC-ST/U...

    59,000 đ 70,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P048

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang FC/FC 1m

    22,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P022-1M

    Trạng thái: Còn hàng

    Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng APC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công ng...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-ST/UPC 15

    42,000 đ 44,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P030-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-ST/UPC 15. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu FC/APC, 1.5m,0.9mm

    9,928 đ 12,500 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PigtailFCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang với đầu FC/APC, 1.5m,0.9mm. uy hao do trở lại cao & Suy hao do chèn thấp. Độ tin cậy và ổn định cao ...Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P009-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang FC/UPC - ST/UPC đôi 3m Mu...

    55,000 đ 65,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P038-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single mode FC-ST 10M, Single mode FC-ST, 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m, dây nhảy quang Single Mode Đầu nối FC/UPC - ST/UPC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    70,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P054

    Trạng thái: Hết hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 10m

    32,500 đ 36,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCASCU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-SC/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đấu LC/UPC-LC/UPC 1-3m

    22,000 đ 29,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P032-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đấu LC/UPC-LC/UPC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m

    32,500 đ 37,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P004-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    69,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P049-3M

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nối quang với đầu FC/UPC, 1.5m, 2.0m...

    9,928 đ 12,000 đ 18 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM2 Duplex 2 đầ...

    59,000 đ 65,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: F-P040-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC-SC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang single mode. Dây nhảy Multimode SC-SC có chiề...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/APC 1-3m

    22,000 đ 29,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P013-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/APC 1-3m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-ST/UPC 15m

    42,000 đ 44,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P027-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-FC/APC 10m

    32,500 đ 37,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P025-10M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-FC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC 15m

    40,000 đ 42,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P003-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 5m

    27,000 đ 34,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P007-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang SC/APC-LC/APC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCLCA 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCU 7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 7m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m

    40,000 đ 41,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P012-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/APC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 1-3m

    24,000 đ 32,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSTU 1-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    70,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P051

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang Multimode OM3 Duplex 2 đầ...

    70,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-P053

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC 3m

    22,000 đ 25,000 đ 12 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: F-P009-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC 3m. Mọi chi tiết xin liên hệ: VNTT - Công ty Cổ phần Viễn thông Công nghệ Việt Nam...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

    7,838 đ 9,000 đ 13 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang SC/APC(dây pigtail SC/APC), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : Fasttel / Chiều dài (m): 1.5, tiết diện 0.9, đầu nối SC, chuẩn kết nối APC hàng...Chi tiết