• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Giá từ thấp đến cao
  • Giá từ cao đến thấp
  • Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D

    36,000,000 đ 75,000,000 đ 52 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: s331D

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Máy Đo Sóng Đứng Site Master S331D. Máy đo sóng đứng VSWR cho cáp Feeder 1...Chi tiết
  • Cáp Feeder 7/8 Hansen

    63,000 đ 75,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: fd78hs

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam( VNTT) chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 7/8 là loại cáp đồng trục 7/8 được sử dụn...Chi tiết
  • Máy đo công suất quang TRIBER mini APM58...

    680,000 đ 850,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: APM58NT-V20

    Trạng thái: Còn hàng

  • 100 Ống co nhiệt 40-60mm

    25,000 đ 40,000 đ 38 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CN6

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Đầu nối quang Adapter FC vuông

    3,000 đ 5,000 đ 40 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-FC

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu nối quang Adapter FC vuông. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/UPC (Split...

    78,000 đ 179,000 đ 57 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: B4MNSU

    Trạng thái: Còn hàng

  • NETLINK HTB-3100A/B

    250,000 đ 450,000 đ 45 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: NETLINK HTB-3100A/B

    Trạng thái: Còn hàng

    NETLINK HTB-3100A/B...Chi tiết
  • Converter HTB-1100S

    225,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: HTB1100S

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC-FC/APC 5m

    24,000 đ 32,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: F-P026-5M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng t...Chi tiết
  • Đế ốp chữ U

    10,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm:

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nhảy quang LC/UPC-FC/UPC 15m

    40,000 đ 42,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P003-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16...

    520,000 đ 600,000 đ 14 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:16FU

    Trạng thái: Hết hàng

    Mua Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16 SC/UPC giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. Thiết bị viễn thông cholonJSC...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-LC/APC 7m

    28,000 đ 33,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: F-P006-7M

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • dây nhảy quang SCUPC-LCUPC 3m

    22,000 đ 30,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: F-P005-3M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang  LC/UPC-SC/UPC duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối các nhánh quang trong ODF thông qua các...Chi tiết
  • Bộ chia Power Splitter 2-way, 800-2700MH...

    120,000 đ 180,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: SPLT001

    Trạng thái: Còn hàng

    Chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ chia Power Splitter 2,3,4 way, chính hãng với số lượng lớn, bảo hành 2 năm. Đặt hàng nhanh chóng, giá cả tốt...Chi tiết
  • Bộ treo ADSS KV200M + dây bện lót 900mm

    119,500 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: treo KV 200

    Trạng thái: Còn hàng

  • odf 24fo outdoor sắt dạng có mái che mẫu...

    370,000 đ 500,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: vnpt24fo

    Trạng thái: Còn hàng

  • Cáp quang 4FO Multimode OM2 GYXTW

    7,500 đ 10,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: HANXIN-4FO-OM2

    Trạng thái: Còn hàng

  • cáp thép bọc nhựa (trong) D10

    8,000 đ 12,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: CTD10

    Trạng thái: Còn hàng

    cáp thép bọc nhựa (trong)D10...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32 SC/APC

    305,000 đ 490,000 đ 38 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: B32MNSA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x32 là thiết bị quản lý công suất quang được sản xuất dựa trên công nghệ dẫn sóng quang học phẳng với các ưu điểm và tính năng...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 15M

    34,000 đ 115,000 đ 71 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 2% CK hệ thống 2%


    Mã sản phẩm: F-P001-15M

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 15M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  m...Chi tiết
  • Trụ thép gắn trong ODF

    4,000 đ 5,000 đ 20 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: TRUTHEP

    Trạng thái: Hết hàng

  • PIGTAIL LC/UPC 0.9 MM

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-H011

    Trạng thái: Còn hàng

  • Tấm bịt lỗ Feeder 400x400

    539,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: TBLFL

    Trạng thái: Còn hàng

    Tấm bịt lỗ feeder được ứng dụng để lắp đặt luồn các loại cáp từ phía ngoài vào bên trong phòng máy, rồi bịt kín và chống thấm. Chợ lớn JSC giao hàng t...Chi tiết
  • Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m

    650 đ 1,200 đ 46 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 4% CK hệ thống 4%


    Mã sản phẩm: 1FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 1FO bọc chặt cuộn 1000m các thương hiêu VNPT, Viettel, FPT, postef, hàng chính hãng, chất lượng cao là loại cáp quang đang được sử dụng phổ...Chi tiết
  • Vỏ ODF 24FO Nắp Mở Bắt Rack

    140,500 đ 300,000 đ 54 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: V-24RACK

    Trạng thái: Còn hàng

    VNTT chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị viễn thông. Sản phẩm Vỏ ODF 24FO Nắp Mở Bắt Rack được thiết kế với 2 phần tách biệt và được cố định bằng kh...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 2FO

    35,000 đ 48,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 8% CK hệ thống 8%


    Mã sản phẩm: ODF2FU

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp Phối Quang ODF 2FO. Hộp phối quang hay giá phân phối quang (ODF) là viết tắt của Optical Distribution Frame. hộp phối quang được sử dụng như là nơ...Chi tiết
  • PIGTAIL SC 0.9 OM3

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: F-H010

    Trạng thái: Còn hàng

  • ODF 8Fo Indoor bắt Rack đầy đủ phụ kiện...

    212,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ODF8FO

    Trạng thái: Còn hàng

  • ODF 48fo Indoor bắt Rack dạng khay trượt

    320,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ODF48R-T

    Trạng thái: Còn hàng

call-cholon