• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Măng xông quang 48FO

    210,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: MX-48FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Măng xông quang 48FO size lớn được làm từ chất liệu nhựa PC tăng cường vô cùng chắc chắn. Thiết bị có khả năng chống sét, chống cháy, chống cả sự ăn m...Chi tiết
  • LINKSYS EA6100 AC1200 Dual-Band smart WI...

    1,990,000 đ 2,200,000 đ 10 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: EA6100

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Bộ thu phát sóng wifi Chất lượng cao, Giá thành rẻ. Hotline: 0971 532 376...Chi tiết
  • Gá RRU

    430,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: GRRUHD1

    Trạng thái: Còn hàng

    Gá RRU là một thiết bị cơ khí gá lắp loại nhỏ. Thiết bị này dùng để gá lắp những thiết bị trên trạm BTS với yêu cầu không quá cao về trọng lượng chịu...Chi tiết
  • Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang, B...

    481,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: BT-950 GS-20B

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện BTON BT-950 GS-20B truyền bằng đường truyền cáp quang với khoảng cách tương đối xa khoảng 20km hoặc khoảng 550m bằng sợi qua...Chi tiết
  • Cáp quang ADSS 48FO KV 500

    9,000 đ 16,000 đ 44 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CQADSS48FO-LS

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang ADSS 48FO kv500(sợi, core) sử dụng trong hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, cáp quang CMC …), mạng LAN,...Chi tiết
  • Cáp quang treo thường 48FO

    19,200 đ 21,000 đ 9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqt48fo

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang treo thường 48FO có tổng số 48 sợi cáp quang, hoạt động trên bước sóng 1310, 1550nm có tốc độ truyền tải min nhất là 1G (Gigabit Ethernet) c...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCUFCA 1-3m

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • 04POE Switch 10/100M + 1UTP 10/100M

    910,000 đ 1,150,000 đ 21 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BT-6005FE

    Trạng thái: Còn hàng

    04POE Switch 10/100M. Với số lượng 4 cổng. POE Switch với đầu ra cổng RJ hoặc Quang. 9 cổng chuyển mạch, 8 cổng cổng AFP PoE và một cổng Ethernet Upl...Chi tiết
  • Cáp quang ADSS 96FO KV 100M

    12,000 đ 45,000 đ 74 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: adss96fo

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp Quang ADSS 96FO KV 100M  là loại cáp quang singlemode 96FO treo cột điện phi kim loại – cáp quang ADSS sử dụng trên đường dây điện lực, luồn cống,...Chi tiết
  • Suy hao quang 15db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Măng xông mũ chụp 96FO 2 vào 2 ra

    495,000 đ 650,000 đ 24 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: MX96

    Trạng thái: Còn hàng

    Dung lượng từ 8FO - 96FO Măng xông quang mũ chụp có khớp goăng cách điện với hai đầu vào và hai đầu ra (4 cổng), có lớp vỏ được làm bằng nhựa PC tăng...Chi tiết
  • Suy hao quang 0db SC/APC

    Liên hệ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SH-0

    Trạng thái: Còn hàng

    Suy hao quang 0db SC/APC. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 5m

    22,000 đ 32,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCFCU 5m

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 1-3m

    20,000 đ 30,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCFCU 1-3m

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/UPC 1-3mCông Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC Ch...Chi tiết
  • SSK HDD BOX 3.5” SATA VỎ NHÔM - có giá đ...

    600,000 đ 550,000 đ -9 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SHE056

    Trạng thái: Còn hàng

    SSK HDD BOX 3.5. HDD Box 3.5 Sata, cho cả ổ cứng SATA Hiệu SSK có adapter. Dùng được cho ổ cứng có dung lượng đến 2TB . Tốc độ truyền dữ liệu lên đến...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m

    27,000 đ 37,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCUFCA 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-FC/APC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC...Chi tiết
  • Cáp quang ADSS KV 200M 48FO

    8,000 đ 16,000 đ 50 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CQADSS48FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang ADSS KV 200M 48FO dùng để thi công dưới cống bể, trong nhà, ngoài trời, cột điện, thang máng cáp...Chi tiết
  • TỦ RACK 10U SÂU 600

    950,000 đ 1,000,000 đ 5 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Rack10U-D600

    Trạng thái: Còn hàng

    Tủ rack 10U sâu 600 là sản phẩm thiết kế giúp hệ thống mạng trở nên gọn gàng hơn, chuyên nghiệp hơn và an toàn hơn, tủ mạng 10U D600 được sử dụng để c...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 10m

    29,000 đ 39,000 đ 26 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: SCSTU 10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC-ST/UPC 10m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • ODF 4FO indoor Full phụ kiện, chuẩn FC

    82,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: ODF-4FIN-SC

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang ODF 4 FO đầy đủ phụ kiện trong nhà là thiết bị dùng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang,adapt...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF12FO

    299,000 đ 450,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF12FO

    Trạng thái: Còn hàng

    Quý khách hàng không biết tìm mua hộp phối quang ODF 12FO đầy đủ phụ kiện ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá về sản phẩm O...Chi tiết
  • Bán Cáp Feeder 7/8 Dton Chính Hãng

    64,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 10% CK hệ thống 10%


    Mã sản phẩm: CLIBS004

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm cáp feeder chính hãng. Cáp feeder 7/8 là loại cáp đồng trục 7/8 được sử dụng nhiều trong các hệ thống vi...Chi tiết
  • Bộ Chia Công Suất Power Splitter 4 Way,...

    350,000 đ 390,000 đ 11 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 0% CK hệ thống 0%


    Mã sản phẩm: CLIBS010

    Trạng thái: Còn hàng

    Công ty chợ lớn chuyên phân phối các sản phẩm Bộ Chia Công Suất Power Splitter 4 Way, Low PIM -153dBc. Bao gồm các loại các loại bộ chia Power Splitte...Chi tiết
  • Hộp phối quang ODF 12FO Outdoor

    298,000 đ 355,000 đ 17 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODFOUT12

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang 12FO. Chất liệu là nhựa kỹ thuật chất lượng cao và nó có thể được sử dụng trong nhà, ngoài trời....Chi tiết
  • Adapter SC/UPC duplex

    11,000 đ 15,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AD-SCUD

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ. Hotline: 097...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 15m

    31,000 đ 41,000 đ 25 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: LCLCU 15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu LC/UPC-LC/UPC 15m. Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Dây nhảy quang đạt chuẩn UPC/APC C...Chi tiết
  • Đầu mạng RJ45 Cat6 AMTAKO 63P

    242,000 đ 250,000 đ 4 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: AMTAKO 63P

    Trạng thái: Còn hàng

    Đầu mạng RJ45 Cat6. Đầu mạng AMTAKO Cat6 được sản xuất bằng nhựa trong suốt có chất lượng cực cao. Sản phẩm rất bền khi sử dụng và có thẩm mỹ rất tốt....Chi tiết
  • Cáp cống phi kim loại 48FO

    19,000 đ 21,400 đ 12 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: cqcpk48fo

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang cống phi kim loại 48FO là loại cáp quang Singlemode được cấu tạo đặc biệt với lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE có khả năng chống động vật gặm nhấ...Chi tiết
  • TỦ RACK 42U SÂU 600

    3,800,000 đ 3,900,000 đ 3 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: Rack42-D600

    Trạng thái: Còn hàng

    Kích thước H2100 x W600 x D600. Tủ được làm bằng thép tấm CT3 dày 0,8-2mm sơn tĩnh điện chống gỉ 100%. 02 quạt gió, 01 ổ cắm 6 chấu. Kết cấu tháo rời,...Chi tiết
  • Hộp Phối Quang ODF 4FO

    74,000 đ 109,000 đ 33 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ODF4FU

    Trạng thái: Còn hàng

    Hộp phối quang treo tường 4fo vỏ nhựa ABS là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang treo tường. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang nh...Chi tiết