Cáp quang treo 4FO kim loại

Thương hiệu: Vinacap/M3-Viettel/LS
Giá Cholonjsc: 7,200 đ
Giá thị trường: 9,500 đ
Tiết kiệm: 2,300đ (25%)
Chiết khấu hệ thống: 1%
Mã sản phẩm: cq4fo-ct

Cáp quang treo 4FO  hay còn gọi cáp quang treo kim loại single mode (đơn mode) 4 core bên trong sợi cáp có chứa 4 sợi quang học sử. Ngoài việc sử dụng vỏ bọc nhựa PVC màu đen thì bên trong còn có thêm lớp băng thép nhằm bảo vệ gặm nhấm của các loại côn trùng. cáp quang 4 sợi có băng thép kim loại phù hợp với hệ thống cáp quang (cáp quang viettel, cáp quang FPT, cáp quang VNPT, cáp quang CMC …), mạng LAN, mạng WAN, hệ thống camera… Dùng để thi công  trong rừng, trong nhà, ngoài trời, cột điện, thang máng cáp…  là một giải pháp tốt nhất để truyền tín hiệu đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất. 

 

Chọn số lượng:
   Mét

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Chat với chúng tôi:
Thông tin nhà phân phối: Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam
Tại Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Tại TP. Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thời gian:24/24h tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 - Chủ nhật
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Cáp quang treo 4FO là loại cáp quang thương xuyên được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt mà sản phẩm đem lại.

Sử dung vật liệu khô hoàn toàn để thiết kế cáp quang treo 4 sợi, nhờ vậy nên đường kính cáp nhỏ, gọn, nhẹ và dễ dàng lắp đặt, cũng như vận chuyển.

Sợi cáp quang 4fo Singlemode nằm bên trong và được bảo vệ bởi ống đệm lỏng nên có thể chịu được các tác động mạnh khi lắp đặt và sự thay đổi của môi trường.

Cấu trúc cáp quang treo 4FO :

Sợi quang:

+   Gồm có 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655.

+  Sợi quang có bước sóng hoạt động trong vùng: 1310nm và 1550nm.

Bên trong có chứa chất làm đầy : Chất này không gây độc hại, không ảnh hưởng đến sợi cáp cũng như màu của sợi. Có hệ số nở nhiệt bé, giúp đảm bảo trong môi trường nhiệt độ thấp sợi cáp cũng không bị đông cứng dẫn đến gián đoạn truyền dẫn tín hiệu.

Lớp vỏ bảo vệ sợi quang và ống đệm chứa:

+ Đường kính của ống đệm lỏng trong lớn hơn đường kính bện của sợi quang, ống đệm được hóa màu, có khả năng bảo vệ và làm giảm nguy cơ bị kéo giãn bên trong sợi quang

+ Bên trong ống đệm có khoảng chống chứa chất làm đầy giúp chống ẩm và chống thấm.

Lớp nhựa bảo vệ

+ Nhựa HPDE được dùng để làm lớp vỏ bên ngoài sợi cáp, giúp sản phẩm không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại

Dây treo chịu lực:

+ Dây gia cường lực được làm bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm  được bọc bằng lớp vỏ HDPE. Dây treo không làm sợi quang bên trong căng quá giới hạn cho phép trong điều kiện thi công , đảm bảo độ mềm dẻo khi thi công lắp đặt.

Sợi gia cường :

+ Giúp gia tăng khả năng chịu lực kéo của cáp quang thuê bao, ít co rút.

 

Mọi chi tiết xin liên hệ:

Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam

Địa chỉ:

+ Hà Nội: Số 54 đường Trần Binh, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội

+ Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, đường số 5, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, tp Hồ Chí Minh

Hotline: 0971 532 376

Email: cskh@cholonjsc.com

Website: https://www.cholonjsc.com/

Facebook: https://www.facebook.com/ChoLon.Group.JSC

VNTT Mỗi khách hàng là một đại lý

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào
CÁC SẢN PHẨM LIÊN QUAN