• Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Bộ chia quang Splitter 1x16 SC/UPC lắp s...

    217,800 đ 320,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLCB-1:16SA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x16 SC/UPC lắp sẵn box. Hàng chính hãng, bảo hành 1 năm, được đổi trả hàng nếu không đảm báo chất lượng. Liên hệ ngay Hotline:...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:8 FC/APC

    210,000 đ 250,000 đ 16 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX-1x8-FCA

    Trạng thái: Hết hàng

    Tuyệt vời Cơ Khí, Kích Thước Nhỏ. Độ Tin Cậy cao. Thấp Suy Hao chèn và thấp Phân Cực Phụ Thuộc mất. Cao kênh số đếm. Tuyệt vời Môi Trường Ổn Định và Đ...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x64 (Optical Spl...

    685,300 đ 930,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:64SU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang 1x64- Optical splitter PLC 1x64 là bộ chia đơn có tỷ lệ chia đều từ một sợi đầu vào thành nhiều sợi đầu ra. Bộ chia quang 1x64- Optical...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 SC/APC lắp sẵ...

    93,500 đ 140,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX12

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang PLC 1*2 SC/APC dạng Box. Vỏ chất liệu nhựa ABS. Lắp sẵn 3 adapter SC/APC. Hotline: 097 1532 376 - 097 7452 218...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x16 SC/APC lắp s...

    229,900 đ 320,000 đ 29 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX16A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x16 SC/APC lắp sẵn box. Cơ khí tuyệt vời, kích thước nhỏ. Độ tin cậy cao. Mất chèn thấp và mất phụ thuộc phân cực thấp...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x64 (Optical Spl...

    685,300 đ 950,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: spl164

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ Splitter PLC Mini Type 1×64 nổi bật với các tính năng thông minh: nhanh chóng, tốc độ ổn định và gọn nhẹ trong khu thi công lắp đặt. Hàng chính hãn...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:4 FC/APC

    173,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX-1x4-FCA

    Trạng thái: Hết hàng

    Bộ chia quang này sử dụng công nghệ Mạch sóng ánh sáng Planer (PLC) cho tỷ lệ phân chia 2, 4, 8,16, 32 và 64...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:8 FC/UPC

    231,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX-1x8-FCU

    Trạng thái: Còn hàng

    Tính năng của Bộ chia PLC Box 1:8 FC/UPC. Tuyệt vời Cơ Khí, Kích Thước Nhỏ . Độ Tin Cậy cao. Thấp Suy Hao chèn và thấp Phân Cực Phụ Thuộc mất...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:2 FC/APC

    140,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX-1x2-FCA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia PLC Box 1:2 FC/APC, chúng tôi luôn tâm niệm mong muốn trở thành một trong những doanh nghiệp dẫn đầu lĩnh vực sản xuất...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x8 (Optical Spli...

    117,700 đ 180,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: spl18

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ Splitter PLC Mini Type 1×8 nổi bật với các tính năng thông minh: nhanh chóng, tốc độ ổn định và gọn nhẹ trong khu thi công lắp đặt....Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x16 (Optical Spl...

    198,000 đ 320,000 đ 39 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: spl116

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ Splitter PLC Mini Type 1×16 nổi bật với các tính năng thông minh: nhanh chóng, tốc độ ổn định và gọn nhẹ trong khu thi công lắp đặt....Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:32 SC/UPC

    429,000 đ 700,000 đ 39 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:32U

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia PLC Box 1:32 SC/UPC. Hàng chính hãng, bảo hành 1 năm, được đổi trả hàng nếu không đảm báo chất lượng. Hotline: 0971.532.376...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter mini 1x2 SC/APC -...

    77,000 đ 90,000 đ 15 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: FASTTEL-01

    Trạng thái: Còn hàng

  • Vỏ đựng bộ chia PLC 1x32

    22,000 đ 40,000 đ 45 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX32

    Trạng thái: Còn hàng

    Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam chuyên phân phối các sản phẩm Đầu nối quang đạt chuẩn UPC/APC Chất lượng tốt, Giá thành rẻ....Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 (Optical Spli...

    74,800 đ 130,000 đ 43 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:2SU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1:2 chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường. Chất lượng cao, bảo hành uy tín, lấy số lượng nhiều có giá sỉ liên hệ trực tiếp ...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/UPC lắp sẵ...

    121,000 đ 285,000 đ 58 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX4U

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x4 SC/UPC lắp sẵn box. Hàng chính hãng, bảo hành 1 năm, được đổi trả hàng nếu không đảm báo chất lượng. Hotline: 0971.532.376(...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x4...

    165,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1.4FA

    Trạng thái: Còn hàng

    Mua Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x4 SC/APC giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. CholonJSC đảm bảo nhận hàng đúng mẫu mã chất lượng, ch...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8...

    160,000 đ 240,000 đ 34 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:8U

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8. Tính đồng nhất giữa các kênh tốt 2.0mm G.657A1 cho đầu vào / đầu ra sợi quang. Tỷ lệ tuyệt chủng phân cực cao...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2...

    85,360 đ 190,000 đ 56 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS2U

    Trạng thái: Còn hàng

    Mua Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2 SC/UPC giá tốt. Mua hàng qua mạng uy tín, tiện lợi. Cholonjsc đảm bảo nhận hàng, hoặc được hoàn lại tiền G...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2...

    130,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:2FU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x2 FC/UPC. Suy hao chèn thấp và PDL. Thiết kế nhỏ gọn. Tính đồng nhất giữa các kênh tốt...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x32...

    484,000 đ 700,000 đ 31 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:32SU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x32 SC/UPC. Bộ chia sợi quang là một trong những thiết bị thụ động quan trọng nhất trong liên kết sợi quang, là t...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:4 FC/UPC

    173,000 đ

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: BOX-1x4-FCU

    Trạng thái: Hết hàng

    Suy hao chèn thấp PDL thấp Tổn thất trở lại cao Đồng nhất Tách điện Thiết kế nhỏ gọn Hoạt động rộng Bước sóng hoạt động rộng ...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x2 SC/APC

    77,000 đ 130,000 đ 41 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:2SA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang splitter 1x2 là thiết bị giữ vai trò quan trọng trong hệ thống mạng quang thụ động, kết nối đa điểm sợi quang làm cơ sở tạo kiến trúc mạ...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8...

    160,000 đ 280,000 đ 43 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:8A

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8 SC/APC. Bộ chia sợi quang là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫ...Chi tiết
  • Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16...

    248,611 đ 355,000 đ 30 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: ABS-1:16U

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16 SC/UPC. hay còn gọi là bộ chia cáp quang, đây là một trong những thiết bị quan trong trong ngành công nghệ vi...Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:2 SC/UPC

    94,000 đ 200,000 đ 53 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:2U

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang PLC 1×2 SC/APC, UPC dạng Box. Chuẩn PLC 1*2 SC/APC dạng BOX. Kích thước: 130x100x25 mm. Lắp sẵn 3 Adapter SC/APC...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1:32 SC/APC

    335,500 đ 490,000 đ 32 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: CL0001

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x32 là thiết bị quản lý công suất quang được sản xuất dựa trên công nghệ dẫn sóng quang học phẳng với các ưu điểm và tính năng...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x32 SC/APC lắp...

    430,100 đ 590,000 đ 28 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLCB-1:32SA

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia quang Splitter 1x32 SC/APC lắp sẵn box. Giá tốt cho bán sỉ, liên hệ ngay để được tư vấn. Điện thoại:097 1532 376 - 097 7452 218...Chi tiết
  • Bộ chia quang Splitter 1x32 (Optical Spl...

    313,500 đ 480,000 đ 35 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: PLC-1:32SU

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ Splitter PLC Mini Type 1×32 nổi bật với các tính năng thông minh: nhanh chóng, tốc độ ổn định và gọn nhẹ trong khu thi công lắp đặt....Chi tiết
  • Bộ chia PLC Box 1:8 SC/UPC

    132,000 đ 180,000 đ 27 %

    Giảm sốc Chiết khấu hệ thống 1% CK hệ thống 1%


    Mã sản phẩm: plc-1:8u

    Trạng thái: Còn hàng

    Bộ chia PLC Box 1:8 SC/UPC thương hiệu Fasttel được sử dụng phổ biến trong các hạ tầng mạng, hệ thống mạng thụ động EPON, GPON, là thiết bị chia tách...Chi tiết