product
product
product
product
product

Dây viễn thông

(17 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 7m
    22,000 đ 75,000 đ 71 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC7

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 10M, SM...
    43,000 đ 83,000 đ 49 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-10

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 15M, SM...
    63,000 đ 115,000 đ 46 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 15M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  m...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 5M, SM 2...
    23,000 đ 65,000 đ 65 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 5M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Cáp quang 2FO bọc chặt
    900 đ 2,500 đ 64 %

    Chiết khấu hệ thống0%


    Mã sản phẩm: CL0003

    Trạng thái: Còn hàng

    Cáp quang 2FO bọc chặt chất lượng tốt và giá rẻ nhất thị trường...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm
    8,000 đ 8,800 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây hàn quang ,Dây nối quang SC/APC,MM(50/125), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 0 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu....Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m
    43,000 đ 90,000 đ 53 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC10

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m
    44,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FC-FC5

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m. với giá cạnh tranh. Cung ứng với số lượng lớn. Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 20M, SM...
    83,000 đ 140,000 đ 41 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 25M, SM...
    103,000 đ 165,000 đ 38 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 30M, S...
    123,000 đ 190,000 đ 36 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-30

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC dài 3M, SM 2...
    15,000 đ 55,000 đ 73 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 3M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu LC-LC, 20m
    88,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: LC-LC 20

    Trạng thái: Còn hàng

  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtaill: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào c...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m
    33,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: FC-FC3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhẩy quang 2 đầu FC FC, 5m với giá cạnh tranh Cung ứng với số lượng lớn Giao hàng trên toàn quốc...Chi tiết
  • Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC, 15m
    55,000 đ

    Chiết khấu hệ thống1%


    Mã sản phẩm: SC-LC15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, L...Chi tiết