product
product
product
product
product

Dây viễn thông

(10 sản phẩm)
  • Mới nhất
  • Yêu thích nhất
  • Bán chạy nhất
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 d...
    17,000 đ 18,700 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống9%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 3M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 d...
    19,000 đ 20,900 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-3

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 5M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  mm...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    24,500 đ 26,950 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống3%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-10

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 10M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 d...
    29,000 đ 31,900 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-15

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 15M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0  m...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    39,000 đ 42,900 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-25

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 25M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    49,500 đ 70,000 đ 30 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-30

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 30M ,Dây nhảy quang: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm
    8,000 đ 8,800 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtail: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cá...Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống2%


    Mã sản phẩm: SC/APC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây hàn quang ,Dây nối quang SC/APC,MM(50/125), 1.5m, 0.9mm Hãng sản xuất : TCN / Chiều dài (m): 1.5 / Bước sóng (nm): 0 / Độ suy giảm tín hiệu ở đầu....Chi tiết
  • Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,0.9mm
    7,500 đ 8,250 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-09

    Trạng thái: Còn hàng

    Dây nối quang - pigtaill: Là một đoạn sợi quang có đường kính là 0.9 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào c...Chi tiết
  • Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0...
    33,500 đ 36,850 đ 10 %

    Chiết khấu hệ thống10%


    Mã sản phẩm: SC/UPC-20

    Trạng thái: Còn hàng

     Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M , Dây nhảy quang 2 đầu SC/UPC SM 2.0/3.0 dài 20M ,Đầu nối SC cũng sử dụng một ống nối có đường kính 2,...Chi tiết