Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - FC/UPC

Thương hiệu: FASTTEL
Giá Cholonjsc: 23,000 đ
Giá thị trường: 32,000 đ
Tiết kiệm: 9,000đ (29%)
Chiết khấu hệ thống: 0%
Mã sản phẩm: F-P007-3M
Chọn số lượng:
   sợi

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Chat với chúng tôi:
Thông tin nhà phân phối: Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam
Tại Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Tại TP. Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thời gian:24/24h tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 - Chủ nhật
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nhảy quang SC/UPC- FC/UPC 
Tiếp xúc quang : SC/UPC- FC/UPC
Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)
Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)
Đường kính dây 3.0mm
Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 3 mét
Lõi sợi quang (Core diameter): 9/125 um.
Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,3dB
Nhiệt độ hoạt động: -40C -> +80C
Số lần đấu nối : 1000 lần
Lực kéo căng: >100N

===================================================

Mọi chi tiết xin liên hệ:

VNTT - Công ty Cổ phần Viễn thông Công nghệ Việt Nam

Địa chỉ:

+ Hà Nội: Số 54 đường Trần Binh, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội

+ Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, đường số 5, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, tp Hồ Chí Minh

Hotline: 039 532 0151

Email: cskh@cholonjsc.com

Website: https://www.cholonjsc.com/

Facebook: https://www.facebook.com/ChoLon.Group.JSC

VNTT Mỗi khách hàng là một đại lý

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào
CÁC SẢN PHẨM LIÊN QUAN