Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16 SC/APC

Thương hiệu: APT
Giá Cholonjsc: 337,957 đ
Chiết khấu hệ thống: 1%
Mã sản phẩm: ABS-1:16A

Bộ chia PLC với gói hộp nhựa ABS, 1x8,1x16,1x32,1x64

Bộ chia mạch ánh sáng phẳng (PLC) là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn sóng quang silica. Nó có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, phạm vi bước sóng hoạt động rộng và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng rộng rãi trong các mạng PON để thực hiện phân tách công suất tín hiệu quang.UNIFIBER cung cấp toàn bộ loạt sản phẩm bộ tách 1xN và 2xN được thiết kế riêng các ứng dụng. Tất cả các sản phẩm đáp ứng các yêu cầu GR-1209-CORE và GR-1221-CORE.

Chọn số lượng:
   Bộ

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Chat với chúng tôi:
Thông tin nhà phân phối: Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam
Tại Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Tại TP. Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thời gian:24/24h tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 - Chủ nhật
CHI TIẾT SẢN PHẨM

ỨNG DỤNG BỘ CHIA TÍN HIỆU QUANG ABS SPLITTER 1X16 SC/APC

Hệ thống FTTx   

Hệ thống kỹ thuật số, lai và AM-Video

Mạng LAN, mạng LAN và mạng Metro

Hệ thống CATV

Các ứng dụng khác trong hệ thống cáp quang

1X16 SC/APC

BỘ CHIA TÍN HIỆU QUANG ABS SPLITTER 1X16 SC/APC

TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM BỘ CHIA TÍN HIỆU QUANG ABS SPLITTER 1X16 SC/APC

Mất chèn thấp và PDL thấp

Phân chia quyền lực thống nhất

Độ tin cậy cao

Ổn định môi trường tuyệt vời

Kích thước nhỏ gọn và gói khác nhau

ĐẶC ĐIỂM KỸ THUẬT BỘ CHIA TÍN HIỆU QUANG ABS SPLITTER 1X16 SC/APC

Thông số              
Thông số 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64 1 × 128
Bước sóng hoạt động (nm) 1260 ~ 1650
Loại sợi G657A1 hoặc khách hàng chỉ định
Mất chèn (dB) (Cấp P / S) 3,8 / 4.0 7.1 / 7.3 10,2 / 10,5 13,5 / 13,7 16,5 / 16,9 20,5 / 21,0 23.8 / 24.2
Mất đồng phục (dB) 0,4 0,6 0,8 1.2 1,5 2 2,5
Mất phân cực phụ thuộc (dB) 0,2 0,2 0,2 0,25 0,3 0,35 0,4
Mất mát trở lại (dB) (Cấp P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Chỉ thị (dB) 55 55 55 55 55 55 55
Mất bước sóng phụ thuộc bước sóng (dB) 0,3 0,3 0,3 0,5 0,5 0,5 0,5
Ổn định nhiệt độ (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0,4 0,4 0,4 0,5 0,5 0,5 0,5
Nhiệt độ hoạt động (℃) -40 ~ + 85
Nhiệt độ lưu trữ (℃) -40 ~ + 85
Kích thước thiết bị (mm) 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 40 × 4 × 4 50 × 7 × 4 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4 Không có
Kích thước mô-đun (mm) 100 × 80 × 10 120 × 80 × 18 141 × 115 × 18
Kích thước mô-đun nhỏ (mm) 50 × 7 × 4 60 × 12 × 4 80 × 20 × 6 100 × 40 × 6 Không có

Bài viết bộ sản phẩm cùng thiết kế:

- Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x4 SC/APC

Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x8 SC/APC

- Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x16 SC/APC

Bộ chia tín hiệu quang ABS Splitter 1x32 SC/APC

Bài viết nhiều người quan tâm:

Thang nhôm gấp chữ A Nikawa NKD-06

Xe đẩy hàng Prestar NB-102

Máy cắt sắt MPT MCOS4003.3

Kéo cắt tôn phải Tolsen 30023 25cm

Nam Châm Hút MPT -MHE02005-50

===================================================

Mọi chi tiết xin liên hệ:

VNTT - Công ty Cổ phần Viễn thông Công nghệ Việt Nam

Địa chỉ:

+ Hà Nội: Số 54 đường Trần Bình, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội

+ Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, đường số 5, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, tp Hồ Chí Minh

Hotline: 0971 532 376

Email: cskh@cholonjsc.com

Website: https://www.cholonjsc.com/

Facebook: https://www.facebook.com/ChoLon.Group.JSC

VNTT Mỗi khách hàng là một đại lý

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào
CÁC SẢN PHẨM LIÊN QUAN