Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m

Thương hiệu: Chợ Lớn JSC
Giá Cholonjsc: 25,000 đ
Giá thị trường: 33,004 đ
Tiết kiệm: 8,004đ (25%)
Chiết khấu hệ thống: 10%
Mã sản phẩm: FC-FC

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang Singlemode FC-FC

  • Đầu nối phải: FC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: FC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
  • - Số lần kết nối: 1000 lần
  • - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB 

Tùy chọn có sẵn:

Màu sắc:
Chọn số lượng:
   Bộ Còn hàng
Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Hotline: 09715 323 76
Thời gian:Từ 8h - 19h thứ 2 đến thứ 6. T7 và CN từ 8h - 17h30

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30)

(024) 3201 1689

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 3m

Đặc điểm nổi bật của dây nhảy quang Singlemode FC-FC

  • Đầu nối phải: FC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: FC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
  • - Số lần kết nối: 1000 lần
  • - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  • - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  • - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB 

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Singlemode FC FC

  • Loại: FC/UPC – FC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
  • Đầu kết nối: FC/FC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm 
  • Kích cỡ, màu sắc: 
  • Đường kính cáp: 3.0mm
  • Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm 
  • Vỏ: PVC (OFNR-rated)
  • Màu vỏ: Vàng
  • Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)
    Xem thêm kích thước 5m : 
    Dây nhẩy quang 2 đầu FC-FC, 5m

Quý khách có nhu cầu mua số lượng lớn xin liên hệ :
Điện thoại: 09715 323 76
Địa chỉ email: cskh@cholonjsc.com

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào
CÁC SẢN PHẨM LIÊN QUAN