Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m

Thương hiệu: MPT
Giá Cholonjsc: 43,000 đ
Giá thị trường: 90,000 đ
Tiết kiệm: 47,000đ (53%)
Chiết khấu hệ thống: 1%
Mã sản phẩm: SC-LC10

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 

  • Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC  sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Chọn số lượng:
   Cái Còn hàng
Hà Nội: Tầng 3 tòa nhà Audi, số 8 Phạm Hùng, Cầu Giấy, HN
Hotline: 09715 323 76
Thời gian:Từ 8h - 19h thứ 2 đến thứ 6. T7 và CN từ 8h - 17h30

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30)

(024) 3201 1689

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m

Dây nhảy quang Single-mode SC-LC, hay còn gọi là Dây nhảy quang Single-mode (đơn mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

 


 

ỨNG DỤNG CỦA DÂY NHẢY QUANG

  1. Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 …
  2. Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
  3. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…



 

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 

  • Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC  sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

  • Loại: SC/UPC – LC/UPC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
  • Đầu kết nối: SC/LC
  • Kiểu sợi quang: Đơn mode
  • Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
  • Bước sóng: 1310, 1550 nm
  • Độ uốn cong: R = 3cm
  • Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
  • Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc Dây nhảy quang Single-mode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m…hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng
Xem thêm các kích thước khác
Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 7m
Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 10m
Dây nhẩy quang 2 đầu SC-LC 15m

Chợ Lớn JSC là công ty cổ phần cung cấp các sản phẩm của các thương hiệu uy tín với mục tiêu đem lại sản phẩm tốt giá thành hợp lý đối với người tiêu dùng. Khi mua hàng tại cholonjsc.com bạn được triết khấu chính số tiền bạn mua hàng và được tích lũy, có cơ hội kiếm thêm thu nhập từ việc giới thiệu web đến bạn bè,người thân với chính sách hỗ trợ từ Chợ Lớn.

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào