Converter SFP #11774 SFP1G-SX-85

Thương hiệu: Chợ Lớn JSC
Giá Cholonjsc: 203,280 đ
Chiết khấu hệ thống: 10%
Mã sản phẩm: #11774 SFP1G-SX-85

SFP 1.25G Multi Mode  Dual Fiber 

Transceiver 850nm  550m LC

Cisco Compatible 1000BASE-SX SFP
850nm 550m Transceiver
Model: #11774 SFP1G-SX-85

Chọn số lượng:
  
Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thời gian:24/24h tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 - Chủ nhật

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Góp ý, khiếu nại: ( 24/7 )

(+84) 0977452218

CHI TIẾT SẢN PHẨM

SFP 1.25G Multi Mode  Dual Fiber 

Transceiver 850nm  550m LC

Cisco Compatible 1000BASE-SX SFP
850nm 550m Transceiver
Model: #11774 SFP1G-SX-85

CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạn chỉ cần nhấn vào nút Đặt Hàng phía trên đầu, hoặc liên hệ Hotline: 09715.32376 để tư vấn, lựa chọn sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Xem thêm: 

Sản phẩm điện tử viễn thông xem >tại đây<

Sản phẩm Media Converter xem thêm >tại đây<

Chính sách mua hàng tại CholonJSC

 Khi bạn mua hàng quý khách sẽ có những chính sách sau:

  • Vận chuyển toàn quốc: 24h/24h Tất cả các ngày trong tuần.
  • Đổi trả hàng trong vòng 3 ngày làm việc nếu như bạn không ưng ý.
  • Hoàn tiền nếu có sản phẩm lỗi.
  • Hỗ trợ 24/7, tư vấn, hướng dẫn sử dụng, giải quyết ý kiến của khách hàng.
     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào