Converter SFP APSB53013CDL40

607,000 VNĐ

Chiết khấu hệ thống: 10%

Mã sản phẩm: APSB53013CDL40

Trạng thái: Còn hàng

SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber

Tx1550nm  40KM  LC
Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP
1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM
Transceiver
Model: APSB53013CDL40

Tùy chọn có sẵn:

Màu sắc:
Số lượng
  

SFP Transceiver  155M  Single Mode  Single Fiber

Tx1550nm  40KM  LC
Cisco Compatible 100BASE-BX BiDi SFP
1550nm-TX/1310nm-RX 40km DOM
Transceiver
Model: APSB53013CDL40

CholonSJC tự hào là công ty chuyên cung cấp các mặt hàng uy tín,chất lượng cao tới người tiêu dùng. Bạn chỉ cần nhấn vào nút Đặt Hàng phía trên đầu, hoặc liên hệ Hotline: 09715.32376 để tư vấn, lựa chọn sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của bạn.

Xem thêm: 

Sản phẩm điện tử viễn thông xem >tại đây<

Sản phẩm Media Converter xem thêm >tại đây<

Chính sách mua hàng tại CholonJSC

 Khi bạn mua hàng quý khách sẽ có những chính sách sau:

  • Vận chuyển toàn quốc: 24h/24h Tất cả các ngày trong tuần.
  • Đổi trả hàng trong vòng 3 ngày làm việc nếu như bạn không ưng ý.
  • Hoàn tiền nếu có sản phẩm lỗi.
  • Hỗ trợ 24/7, tư vấn, hướng dẫn sử dụng, giải quyết ý kiến của khách hàng.
     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào