Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Giá Cholonjsc: 7,500 đ
Giá thị trường: 8,250 đ
Tiết kiệm: 750đ (10%)
Chiết khấu hệ thống: 2%
Mã sản phẩm: SC/APC-09

Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Hãng sản xuất TCN
Đầu kết nối SC/APC
Chiều dài (m) 1.5
Đường kính sợi (mm) 0.9
Kiểu sợi quang Đơn mốt
Bề dày Đang chờ cập nhật
Bước sóng (nm) 9
Chọn số lượng:
   Còn hàng
Hà Nội: Tầng 3 tòa nhà Audi, số 8 Phạm Hùng, Cầu Giấy, HN
Hotline: 09715 323 76
Thời gian:Từ 8h - 19h thứ 2 đến thứ 6. T7 và CN từ 8h - 17h30

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30)

(024) 3201 1689

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao

Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao

Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp

Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm

Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn

Loại sợi quang: 9/125micron
     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào