Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Thương hiệu: yokosuka/việt nam
Giá Cholonjsc: 6,800 đ
Giá thị trường: 8,250 đ
Tiết kiệm: 1,450đ (18%)
Chiết khấu hệ thống: 2%
Mã sản phẩm: SC/APC-09

Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Hãng sản xuất TCN
Đầu kết nối SC/APC
Chiều dài (m) 1.5
Đường kính sợi (mm) 0.9
Kiểu sợi quang Đơn mốt
Bề dày Đang chờ cập nhật
Bước sóng (nm) 9

Tùy chọn có sẵn:

Màu sắc:
Chọn số lượng:
   sợi

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Chat với chúng tôi:
Thông tin nhà phân phối: Công ty cổ phần Viễn Thông Công Nghệ Việt Nam
Tại Hà Nội: Số 54 Đ. Trần Binh, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Hà Nội
Tại TP. Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, Đ. số 5, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
Thời gian:24/24h tất cả các ngày trong tuần từ thứ 2 - Chủ nhật
CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nối quang với đầu SC/APC, 1.5m,0.9mm

Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn

Loại sợi quang: 9/125micron

===================================================

Mọi chi tiết xin liên hệ:

VNTT - Công ty Cổ phần Viễn thông Công nghệ Việt Nam

Địa chỉ:

+ Hà Nội: Số 54 đường Trần Binh, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, Hà Nội

+ Hồ Chí Minh: 397/42 KP6, đường số 5, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân, tp Hồ Chí Minh

Hotline: 0971 532 376

Email: cskh@cholonjsc.com

Website: https://www.cholonjsc.com/

Facebook: https://www.facebook.com/ChoLon.Group.JSC

VNTT Mỗi khách hàng là một đại lý

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào
CÁC SẢN PHẨM LIÊN QUAN