Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm

Giá Cholonjsc: 8,000 đ
Giá thị trường: 8,800 đ
Tiết kiệm: 800đ (10%)
Chiết khấu hệ thống: 10%
Mã sản phẩm: SC/UPC-20

Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm

  • Single-mode hoặc Multi-mode
  • Vỏ PVC đường kính 2.0mm hoặc 3.0mm
  • Non-PVC đường kính 2.0mm, có nhiều mầu sắc
  • Đầu kết nối SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
  • Chiều dài chuẩn 1.5m hoặc theo đặt hàng
Chọn số lượng:
   Còn hàng
Hà Nội: Tầng 3 tòa nhà Audi, số 8 Phạm Hùng, Cầu Giấy, HN
Hotline: 09715 323 76
Thời gian:Từ 8h - 19h thứ 2 đến thứ 6. T7 và CN từ 8h - 17h30

YÊN TÂM MUA HÀNG

 

- HÀNG CHÍNH HÃNG
Với hơn 100 nhãn hàng nổi tiếng, uy tín

- VẬN CHUYỂN TOÀN QUỐC
24/24h Tất cả các ngày trong tuần

- ĐỔI TRẢ HÀNG
Trong vòng 3 ngày làm việc

- HOÀN TIỀN
Nếu sản phẩm có lỗi

Bạn cần hỗ trợ?

Góp ý, khiếu nại: (8h00 - 17h30)

(024) 3201 1689

CHI TIẾT SẢN PHẨM

Dây nối quang với đầu SC/UPC, 1.5m,2.0mm

Dây nối quang : Là một đoạn sợi quang có đường kính là 2.0 mm, được gắn 1 đầu với đầu nối quang, đầu còn lại để chờ, nhằm mục đích gắn vào cáp quang.

Công dụng: Giao tiếp giữa cáp và hộp ODF

- Cấu tạo: Luôn phải được bảo vệ trong hộp ODF

- Số lượng đầu nối: 1 hoặc nhiều đầu nối cùng một phía 

- Suy hao: Là suy hao đầu

- Chiều dài: Thông thường 1.5m

Xem thêm sản phẩm khác tại đây: Dao gọt thép rèn 8cm 4022 Gourmet Wusthof

Đến với Chợ Lớn các bạn sẽ được thỏa sức mua sắm với những sản phẩm bạn mong muốn mà không phải lo về giá

Mọi thông tin chi tiết xin liên hệ sđt: 0971532376

Hoặc truy cập website: https://www.cholonjsc.com

     
Sản phẩm chưa có đánh giá nào